ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่มามั่วกันห้องนี้นะ อิอิ ค่อยมั่วกันไปเด๋วก้อรู้เอง  (อ่าน 8704 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonjung

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL:4784EB20 :noi1960 / HL 68D9158A: อู๊ด โคจร
หลังจากเป็นสมาชิกมาได้ 1 ปี 3 เดือนได้ความรู้มากมายจาก อาจารย์หลายท่าน พี่ๆน้องๆ แต่ตอบคำถามมันสุดต้องยกให้ อ.นพ สุพรรณ

55 ตรงไปตรงมาได้ใจความ สมาชิกใหม่ๆ ลองสอบถามได้ครับ  อย่าอาย อย่ากลัวครับ ไม่รู้มันต้องถาม เอาให้มึนกันไปข้างครับ

แต่ตัวจริงไปเจอที่ประจวบได้จับมือกับ อ.นพ มาแล้ว คนละฟิวกันเลย ใจดีแถมให้ความรู้มากมาย กันเองดีมากครับ

มือใหมอย่างผมหาในช่องค้นหาไม่เจอคำตอบหรือไม่ตรงใจ ยิงคำถามไปเลยครับ  ปัจจุบันผมใช้ ระบบควบคุมไฟพาร์ได้แล้วจากที่ไม่เข้าใจเลย  มีเพลง XMK DEMO 1-19 มี เพลง XMK ปีที่ 1 ถึงปีที่ 8 เดือนปัจจุบัน เพลงพิเศษ xmk ชุดที่ 1 ถึง 74

มือใหม่มั่วไปเรื่อยๆสนุกกับพี่ๆน้องๆยาวไปครับ ใจดีทุกคน เชื่อผม

อ.ยอดคุมภาคตะวันออกไป เดโม่งานไหนผมเจอทุกที อิอิ   

มีอีกหลาย อ.เจอกันแต่ผมคงไม่รู้ว่าเป็นใคร  สนุกสนานยาวไปครับ  EXTREME KARAOKE  ลมหนาวจะมาแล้วครับ