ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรู้จักแอมป์ยี่ห้อนี้บ้างครับ  (อ่าน 2926 ครั้ง)

nong121

• บุคคลทั่วไป
มีใครรู้จักแอมป์ยี่ห้อนี้บ้างครับ
« เมื่อ: วันที่ 3 มีนาคม 2010, 12:45:35 น. »
เพาเวอร์แอมป์  Hiat  กับ Mc winson ใครรู้จักบ้างครับ 1000w  อยู่ที่ 7900 น่าใช้ไม๊ครับเอมมาขับเบสได้มั๊ยครับ :thank1:

m sound

Re: มีใครรู้จักแอมป์ยี่ห้อนี้บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 3 มีนาคม 2010, 13:11:33 น. »
แบรนด์ทั้งสองนี้..เป็นสินค้า OEM รับมาจากหลายเจ้า ทั้งในและต่างประเทศครับ อย่าง รุ่น HPA-Series ทาง Royal  ผลิตให้(ว่างั้นครับ...)ส่วน Mc winson เมื่อก่อนเห็นในระบบเสียงรถยนต์ประเภท power amp  ถ้า Mc Willson  ก็ทำนองเดียวกับ HiAAT ครับ.. ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 3 มีนาคม 2010, 16:40:38 น. โดย ฅนไทบ้าน »

james-giggs

Re: มีใครรู้จักแอมป์ยี่ห้อนี้บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 3 มีนาคม 2010, 19:48:56 น. »
แบรนด์ทั้งสองนี้..เป็นสินค้า OEM รับมาจากหลายเจ้า ทั้งในและต่างประเทศครับ อย่าง รุ่น HPA-Series ทาง Royal  ผลิตให้(ว่างั้นครับ...)ส่วน Mc winson เมื่อก่อนเห็นในระบบเสียงรถยนต์ประเภท power amp  ถ้า Mc Willson  ก็ทำนองเดียวกับ HiAAT ครับ.. ;D ;D ;D
[blink]เยี่ยม[/blink] :th2: :thank1: