ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนท่านศิลปินหน้าวัด sf ป่นพิณขอทดสอบครับ  (อ่าน 1916 ครั้ง)

ออฟไลน์ ทิวปาร์ตี้มิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 9656E450และ12973E52จากหนุ่มเมืองลำดวน
เรียนท่านศิลปินหน้าวัด sf ป่นพิณขอทดสอบครับ
« เมื่อ: วันที่ 21 เมษายน 2011, 16:20:49 น. »
ผมเพิ่งเป็นสมาชิกเอ็กตรีมของแท้ได้เพียงวันเดียว ใหม่ๆหมาดๆครับ ก็เลยเริ่มศึกษาบทความต่างๆที่เกี่ยวกับเอ็กตรีมแล้วมาเจอข้อความที่ท่านโพสไว้ ว่า   "แจกฟรี SF ป่นพิณ ร๊อคลำซิ่ง มินิ โดย ศิลปินหน้าวัด ของขวัญปีใหม่สำหรับสมาชิก HLลงชื่อพร้อมรหัส Hardlockไว้ที่นี่ครับ แจกทุกท่านสำหรับสมาชิก Xtreme แบบ Hardlock กี่ lic ก็ได้ ถึงสิ้นเดือน มกราคม 2554 นี้เท่านั้นครับ เริ่มวาง link ให้โหลด วันที่ 16 มกราคม 2554 พร้อมกันทั่วโลกครับ (เฉพาะที่โพสชื่อและรหัสไว้) " แต่ว่าตอนนี้มันเมษายนแล้วก็หมดเขตแจก แต่ผมเพิ่งซื้อฮาร์ดล็อคเมื่อวานกับหนุ่มเมืองลำวน ก็เลยอยากจะขอความอนุเคราห์จากท่านศิลปินหน้าวัดช่วยส่งเคราะห์ SF ป่นพิณ ร๊อคลำซิ่ง มินิ ให้ผมได้ทดสอบใช้จะได้ไหมครับ กรุณาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ