กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
2
ยินดีต้อนรับครับ
3
ดูเรื่องระบบไฟอย่างเดียวพอครับ ส่วนเครื่องขยายเสียงมีกำลังขับรองรับจำนวนฮอร์นก็พอ
1.มีปากฮอนขนาด 21 นิ้วอยู่แล้วหลายปาก    ตั้งใจจะติด สี่ทิศรอบรถ    รวม 4 ปาก
ไม่น่าต้องมีไฟเลี้ยง
2.จะต้องซื้อไดรเวอร์ใหม่ทั้งหมด  แต่เลือกไม่ถูกว่า 8 หรือ 16 โอมห์  และ แบรนด์ไหนเสียงน่าฟัง  ทนทาน ราคาคุ้มค่า   
สอบถามร้านที่ซื้อเลยครับ เขาน่าจะให้ความรู้ความเข้าใจได้ดี
3.แอมป์ขยายที่คิดใว้ คือ NPE  โมโน 250 วัตต์ ที่ 4 โอมห์   12 โวลท์ ราคาประมาณ  4,800 บาท
น่าจะใช้ไฟจากแบตเตอรี่จ่ายให้แค่เครื่องขยายเสียงเท่านั้น ก่ะให้พอ ก็จบครับ ที่เหลือก็ออกแบบติดตั้งเอาที่สบายใจ ลองใช้แล้วไม่สบายใจ ก็ปรับใหม่ ตัวเราฟังแล้วพอใจคือดีที่สุดแล้วครับ

ตอบแบบความรู้ทั่วไป และไม่มีประสพการณ์ครับ
4
มันอยู่ได้ 2 ที่ครับ
1.Folder ที่เราติดตั้งโปรแกรม กรณีที่ได้รับสิทธิ์ user เป็น administrator.
2.อยู่ใน Virtualstore กรณีที่ไม่ได้รับสิทธิ์ user เป็น administrator..  (C:\Users\xxxxx\AppData\Local\VirtualStore\eXtremexxxx....)
5
ยินดีต้อนรับครับ  :95:
6
ยินดีต้อนรับครับผม :30: :30: :95:
7
ขอขอบคุณ ที่่ต้อนรับเข้ากลุ่ม ครับ :D

ยินดีต้อนรับครับ
ชนะ หัวหิน ซาวด์ฟ้อน
8
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / สายแยกไลน์ 8ไลน์
« กระทู้ล่าสุด โดย กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d) เมื่อ วันที่ 22 กรกฎาคม 2024, 22:05:11 น. »
 :95: :95: ท่าน พ. พล รับทำอยู่ แต่ตอนนี้ไม่แน่ใจว่ารับทำไหม ลองติดต่อทางข้อความดูนะครับ  :95: :95:
9
ครับผม ยินดีต้อนรับครับ อ.ชนะ :30: :95:
หน้า: [1] 2 3 ... 10