ผู้เขียน หัวข้อ: License ที่ 2,3 มีกำหนดเวลาหรือไม่  (อ่าน 3285 ครั้ง)

ทองแดง

• บุคคลทั่วไป
License ที่ 2,3 มีกำหนดเวลาหรือไม่
« เมื่อ: วันที่ 2 ตุลาคม 2006, 07:26:04 น. »
ผมกำลังจะซื้อ Xtreme ครับ เพื่อใช้กับ notebook ซึ่งเป็น sound onboard ในระยะแรกจึงใช้เพียง License เดียว ส่วนอีก 2 License ยังไม่ได้ใช้ อยากทราบว่า License ที่เหลือมีกำหนดเวลาหรือไม่ครับ

ชายเสรี

• บุคคลทั่วไป
Re: License ที่ 2,3 มีกำหนดเวลาหรือไม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 2 ตุลาคม 2006, 08:56:01 น. »
เก็บหลักฐานการจ่ายเงิน หรือ แบคอับเมล์เอาไว้ครับ  จะขออีกเมื่อไหร่ ก็ส่ง license.dat พร้อมหลักฐานดังกล่าวเพื่อให้ หนุ่มหล่อ Xmen ได้ตรวจสอบครับ