ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ  (อ่าน 1379 ครั้ง)

dangdemak

• บุคคลทั่วไป
ช่วยด้วยครับ
« เมื่อ: วันที่ 9 มิถุนายน 2009, 18:05:04 น. »
ผมติดตั้ง Vienna SoundFont Studio เสร็จแล้ว พอเข้าโปรแกรมมันฟ้องว่า
There is no SoundFont Compatible Device detected.
Please make sure that device is inserted or installed in your system.

มันเกิดอะไรขึ้นครับ ใครทราบช่วยบอกหน่อยครับ ใช้งานไม่ได้เลย ต้องการใช้งานด่วน ขอบคุณครับ