ผู้เขียน หัวข้อ: หาคนทำโปรเจคครับมิดี้คาราโอเกะครับ  (อ่าน 4433 ครั้ง)

clashhum

• บุคคลทั่วไป
หาคนทำโปรเจคครับมิดี้คาราโอเกะครับ
« เมื่อ: วันที่ 2 ธันวาคม 2010, 12:19:11 น. »
โปรเจคมิดี้คาราโอเกะ คือตอนนี้ทำได้มมาระดับหนึ่งแล้วครับเป็นภาษาจาว่า มีขอบเขตคือ

-               สามารถเล่นเพลงได้ พร้อมเนื้อเพลง

-               สามารถค้นหาเพลงได้ตามคีย์เวิร์ด นักร้อง ชื่อเพลงหรือจากเนื้อเพลง

-               สามารถปรับคีย์ของเสียงดนตรีได้

-               สามารถบันทึกเสียงร้องผ่านไมโครโฟนพร้อมดนตรีแบบ midi ได้

-               สามารถแสดงภาพพื้นหลังขณะร้องเพลงและเลือกได้ว่าจะเป็นภาพนิ่ง ภาพสไลด์โชว์หรือวีดีโอ

-               สามารถเล่นเสียงปรบมือ เสียงโห่ร้องหรือเสียงอื่นๆ เพื่อให้กำลังใจคนร้องได้

-               ระบบคิวเพลง

-               สามารถเลือกเพลงครั้งละ 1 อัลบั้มได้

-               ระบบ Playlist

-               สามารถแสดงรายการเพลง Top Hits  และแสดงชนิดของเพลงแบ่งเป็นหมวดหมู่ได้

-               สามารถเลือกเพลงเข้าคิวแบบสุ่มได้

ตอนนี้ทำได้ถึงมีเนื้อเพลงขึ้นพร้อมดนตรีแล้วครับ หาคนรับทำต่อครับ คือคนทำมาก่อนเขาทำด้วย Eclip java  ใครรับทำติดต่อมาที่ spn_fc@hotmail.com   นะครับ  ด่วนเลยก็ได้ครับ  ผมอยู่ชลบุรีครับ  คือถ้าสมมติว่าพวกพี่ๆถนัดภาษาอะไรก็บอกๆมาได้ครับ   ผมก็ Visual studio C# 2008    ก็พอได้  แต่อันนี้มีคนทำให้เปนภาษาจาว่า Eclip  ตอนนี้จาว่าได้ถึง
 -               สามารถเล่นเพลงได้ พร้อมเนื้อเพลง

-               สามารถค้นหาเพลงได้ตามคีย์เวิร์ด นักร้อง ชื่อเพลงหรือจากเนื้อเพลง

พี่ๆคนไหนทำได้ช่วยติดต่อผมด้วยนะครับ  ผมไมได้เอาไปขายแค่เอาไปเป็นโปรเจคจบเฉยๆน่ะครับ 

clashhum

Re: หาคนทำโปรเจคครับมิดี้คาราโอเกะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 3 ธันวาคม 2010, 01:12:25 น. »
ขอดันนครับ

ออฟไลน์ มนตรีซาวด์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#5CA37A87 โทร 087-2589777
Re: หาคนทำโปรเจคครับมิดี้คาราโอเกะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 3 ธันวาคม 2010, 09:27:32 น. »
คือ สรุปไปเลยครับว่าจะ จ้าง หรือวาน หรือ ทำให้เฉยๆ ไม่เข้าจาย

clashhum

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 4 ธันวาคม 2010, 20:47:11 น. »
จ้างครับ ผมต้องรีบส่งด้วย

clashhum

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 4 ธันวาคม 2010, 20:50:59 น. »
พี่ๆคนไหนพอทำได้ช่วยผมทีนะครับ

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL4C9D39B0(X-men)
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 4 ธันวาคม 2010, 21:10:42 น. »
พี่ๆคนไหนพอทำได้ช่วยผมทีนะครับ
พี่ X-men ไง ติดต่อเลย ค่าจ้างไม่แพงหรอก 2000 เอง มีของแถมให้ด้วย ตัวเล็กๆสีน้ำเงินเข้มด้วยหละ ประโยชน์มหาศาลเรยย

clashhum

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 4 ธันวาคม 2010, 21:18:35 น. »
จะติดต่อพี่ X-men   ยังไงดีครับผม  ผมเป็นคนราชบถรี เรียนชลบุรี   กทม ก็สะดวกครับ   :thank1:

clashhum

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 4 ธันวาคม 2010, 21:21:54 น. »
เป็นพวก visual studio 2008  C#  หรือ java ก็พอได้ครับ

clashhum

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันที่ 4 ธันวาคม 2010, 21:54:49 น. »
พี่ๆคนไหนทำได้ช่วย PM หาผมก็ได้ครับ

clashhum

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันที่ 5 ธันวาคม 2010, 17:35:57 น. »
ดันครับ