ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี PP.MUSIC DK บางบอน งานปีใหม่ 31 ธค.55 เพื่่อนบ้านกันเอง เล่นหน้าบ้านเลย  (อ่าน 1444 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
ตอนแรกกะว่า เปิดเพลงฟังแล้วนั่งดื่มชิลชิล คุยกันไปคุยกันมา ไหนๆก็ไหนๆแล้ว จัด โค..มาสัก 2 นักร้องหญิงมาสัก 1 ลงชุดมินิครัับ แค่นี้ก็สะเทือนไปทั้งซอย ไม่ใช่เสียงนะครับ เป็นตอนที่ โค...ขึ้นฟลอ เต้นแอ่นหน้าแอ่นหลัง ชาวบ้านซอย 7 DK ก็มาเป็น ไทยมุงซะ...มันก็น่าอยู่หรอก...ดูรูปกันนะครับ

เสี่ยพจน์ เพื่อนบ้าน จัดเต็มกะโค...เมียยืนถ่ายรูปตอนดึงขอบกางเกงในโค...ใจเมียช่างกว้างยังกะมหาสมุทรเลยครับ

พี่ป้อมครัับ เป็นนายฮ้อย..ต้อนโค..มาหาทิป แถว DK

กลางแหลม + ซับ ข้างละ 1 ครับ ใช้พาร์ LED ดวงเดียว เอาอยู่... เวที จาก จินตนามิวสิค ราชบุรี

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
มันส์น่า

ออฟไลน์ mixmas

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#6D221874 (ริมมูลน้อย)