ผู้เขียน หัวข้อ: 28 เม.ย. 56 งานที่เขามีความสุขกัน งานเลิกเราก็มีความสุขรับเต็มๆ...... ชัยราชา  (อ่าน 5969 ครั้ง)

ออฟไลน์ chatchai123

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#9F61109D จากท่านอนันตชัย
ถ่ายภาพสีสันสดสวยสงสัยใช้กล้องนิคอนรุ่นใหม่แน่เลย

ออฟไลน์ ชัยราชา

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
สวยงามน่ารักครับ เห็นงานแบบนี้มีความสุุขครับ :flower:
              ครับขอบคุณ

ถึงว่าสิน้าชัยรูปหล่อพักนี้เล่นแต่ในห้องแอร์
สงสารก็แต่น้าเดวิดนั่นแหล่ว เล่นตากแดด เลยดำเอาๆ...แห..ๆ..ๆ
เดวิส ทน อึด บึกบึน สมกับหุ่นหล่อล่ำบึก ฯลฯ......  ครับน้าจาน 

แหมๆน้าๆนี่งานเยอะกันจริงๆ
พักผ่อนกันบ้างเด้อเหลืองานไว้ให้น้องรุ่นหลังทำบ้าง
งานแบบนี้ถือว่าพักผ่อนในตัวแล้วครับผม :beer:

ถ่ายภาพสีสันสดสวยสงสัยใช้กล้องนิคอนรุ่นใหม่แน่เลย
D3200รุ่นถูกครับ 25,XXX บาท เพิ่งซื้อไม่นานรายละเอียดภาพยังไม่ได้ครับ :thank1:

ออฟไลน์ นรากร มิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • 5DE5ED53 อ.ภูมิ
  :flower: เรื่องจัดการ ทีมงานดอกไม้ ระบบไฟ ยังสวยงามเหมือนเดิมครับพี่  :th2: :th2: :th2:

ออฟไลน์ autosax

• ระดับ 3
  • *
  • 5DE25A8F
งานหรูๆ มีระดับเยอะจัง แสดงว่าคุณภาพเป็นที่ยอมรับกันทั่วหน้า

ออฟไลน์ ชัยราชา

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
  :flower: เรื่องจัดการ ทีมงานดอกไม้ ระบบไฟ ยังสวยงามเหมือนเดิมครับพี่  :th2: :th2: :th2:
:thank1: :thank2:

งานหรูๆ มีระดับเยอะจัง แสดงว่าคุณภาพเป็นที่ยอมรับกันทั่วหน้า
:thank1: :thank2: