ผู้เขียน หัวข้อ: ถามที่ไม่เกี่ยวกับคาราโอเกะสักหน่อย โดยเฉพาะท่านมานพ กูรูด้านนี้  (อ่าน 22055 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ขอบคุณครับ  ที่นึกถึงผม  ฮ่วย.............
เขาคุยเรื่องรถยังตามกลิ่นมาเจอได้เนาะ   :hap5:

ออฟไลน์ ขวัญ

• คณะก่อการ
  • HL1= 4C9D39A7 ตัวหลัก HL2=12269859 ตัวสำรอง
เขาคุยเรื่องรถยังตามกลิ่นมาเจอได้เนาะ   :hap5:

เชี่ยวชาญการใช้จมูกและลิ้นครับพี่  อย่างอื่นขนมจีนเปล่าเหมือนเดิมครับ   ;D  :hap3:

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
เชี่ยวชาญการใช้จมูกและลิ้นครับพี่  อย่างอื่นขนมจีนเปล่าเหมือนเดิมครับ   ;D  :hap3:

อย่าเอาความจริงมาพูดสิขวัญ นินทาพี่ๆไม่ดีนะ

เอาอีกๆๆๆๆๆๆ  :hap3:

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • HL740E3299

อย่าเอาความจริงมาพูดสิขวัญ นินทาพี่ๆไม่ดีนะ

เอาอีกๆๆๆๆๆๆ  :hap3:

เชี่ยวชาญการใช้จมูกและลิ้นครับพี่  อย่างอื่นขนมจีนเปล่าเหมือนเดิมครับ   ;D  :hap3:

อย่าให้เจอตัวเป็น ๆ น๊ะเว้ยเฮ้ย    :hit: :hit: :sadism: :sadism: :fireting: :fireting: :fireting2: :fireting2:

ออฟไลน์ sriAROON

• *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
รถเมื่อซื้อมาแล้ว  ให้รีบใช้ทุกกระบวนท่าไม้ตาย
อย่าได้เก็บไว้เด็ดขาด
ไม่งั้นอาจเสียใจเหมือน อาฮุย  หรือดีใจไม่รู้แฮะ

เมื่อใช้ครบทุกไม้ตายแล้ว  สักหนึ่งปี  หกเดือนให้รีบขายไปเสีย
ไม่งั้นจะขาดทุนยับ  ยิ่งคนที่รักรถมากๆ  ยิ่งขาดทุนมาก

อนึ่ง...จำให้ขึ้นใจ   

มีรถให้พอดีกับจำนวนคนที่จะใช้เท่านั้นนะครับ
ไม่งั้นจะเป็นการซื้อรถมาจอด
เหมือนตื่นเช้าขึ้นมา  หยิบเงินมาเผาทิ้งทุกวัน
แหะๆ ทุกคนล้วนได้นาง
ที่ไม่ได้ กลับเป็น อาฮุย (ที่อยู่ด้วยกันทั้งคืนทั้งวัน ไปไหนมาไหนด้วยกันทุกที่)
ฤทธิ์มีดสั้น อีกครา...