หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

อยากมี"มุมขำขัน"โดย ปู่ต๊อก ในเว็บนี้

(1/3) > >>

Sumatethep:
เรียน ท่าน แอดมิน ช่วยเปิด"มุมขำขัน" เก็บเรื่องจาก"ปู่ต๊อก"ด้วยครับ ขอบคุณจ้าดนักคับ...

เด็กชายเคยโสด:
คือๆๆๆๆๆ ตั้งกระทู้เดียว เอาเลยยย

โด่งครับ:

:hap3: :hap5:

ขวัญ:
งั้นต้องเปิดมุมให้น้าวีแกและคนอื่นๆด้วยครับ  เพื่อความเสมอภาค  :flower:

แต่ส่วนตัวผมว่า แค่นี้ก็รบกวนแอดมินดูแลระบบมากแล้วนะครับ   :love2: :love2:

แถมไม่มีเงินเดือนด้วย   ใครขออะไรก็จ่ายค่าแรงด้วยก็ดีครับ  แต่แพงหน่อยนะ   ;D

ปานชนกมิวสิค:
อย่างนี้...มันต้องเจอ ของแข็ง :hap3: :hap3: :hap3:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version