ผู้เขียน หัวข้อ: ลงวินโดว์ใหม่หาไดเวอร์HLไม่เจอครับ  (อ่าน 1588 ครั้ง)

ออฟไลน์ pattayamusic

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#: 6E1998AC พี่อมร พัทยา
ลงวินโดว์ใหม่หาไดเวอร์HLไม่เจอครับ
« เมื่อ: วันที่ 17 มีนาคม 2015, 01:30:48 น. »
ลงวินโดว์ใหม่หาไดเวอร์HLไม่เจอครับ วินโดว์เก่าผมลงโปรแกรมไว้ในไดร์D
ลงวินโดว์ใหม่ คิดว่าไม่ต้องมาลงโปรแกรมคาราโอเกะใหม่ คือไม่ต้องมานั่งลิสลงเพลงใหม่
แต่ลงเสร็จเสียบHL ไฟมันกระพริบตลอดๆ เปิดตัวโปรแกรมในไดร์Dก็ไม่ได้เลยครับ

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL4C9D39B0(X-men)
Re: ลงวินโดว์ใหม่หาไดเวอร์HLไม่เจอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 17 มีนาคม 2015, 02:13:21 น. »
ลงวินโดว์ใหม่หาไดเวอร์HLไม่เจอครับ วินโดว์เก่าผมลงโปรแกรมไว้ในไดร์D
ลงวินโดว์ใหม่ คิดว่าไม่ต้องมาลงโปรแกรมคาราโอเกะใหม่ คือไม่ต้องมานั่งลิสลงเพลงใหม่
แต่ลงเสร็จเสียบHL ไฟมันกระพริบตลอดๆ เปิดตัวโปรแกรมในไดร์Dก็ไม่ได้เลยครับ
เข้าไปที่ไดร์ D แล้วไล่ไปตามนี้เลย

เลือกเอาว่าจะใช้  32 bit หรือ 64 bit

ออฟไลน์ pattayamusic

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#: 6E1998AC พี่อมร พัทยา
Re: ลงวินโดว์ใหม่หาไดเวอร์HLไม่เจอครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 17 มีนาคม 2015, 02:31:21 น. »
 :thank1:ได้แล้วครับ :love2: