ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเล่น bus group แล้วดนตรี มัน กระตุกครับ เป็นเฉาะพวกชิ้นดนตรีหลังๆ ครับพอมีวิธีแก้ไขไหมครับ  (อ่าน 1970 ครั้ง)

minitar

• บุคคลทั่วไป
ผมเล่น bus group แล้วดนตรี มัน กระตุกครับ เป็นเฉาะพวกชิ้นดนตรีหลังๆ ครับพอมีวิธีแก้ไขไหมครับ

:thank1: :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
ผมเล่น bus group แล้วดนตรี มัน กระตุกครับ เป็นเฉาะพวกชิ้นดนตรีหลังๆ ครับพอมีวิธีแก้ไขไหมครับ

:thank1: :thank1: :thank1:

เสปคเครื่อง วินโดว์ที่ใช้ เวอร์ชั่นของโปรแกรม

รายละเอียดท่านต้องมีมากกว่านี้ครับ

หาหมอต้องเล่าอาการให้ละเอียดครับ.  ไม่ใช่ให้หมอตรวจทุกระบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 5 กรกฎาคม 2015, 14:06:39 น. โดย minitar »

minitar

• บุคคลทั่วไป
เครื่องที่เล่นครับ เป็น i3. 3.00 แรม4 eXtreme Karaoke v3.0.0.202 คือแบบนี้ครับท่าน พวกชิ้นดนตรีจำเพราะที่เล่น ไฟส์เสียงของ XMK เอาชิ้นดนตรี ไปผ่าน  bus group แล้วมันกระตุกครับ แต่ชิ้นดนตรี จำพวก XSF ปกติครับ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับผม

:thank1: :thank1:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
เครื่องที่เล่นครับ เป็น i3. 3.00 แรม4 eXtreme Karaoke v3.0.0.202 คือแบบนี้ครับท่าน พวกชิ้นดนตรีจำเพราะที่เล่น ไฟส์เสียงของ XMK เอาชิ้นดนตรี ไปผ่าน  bus group แล้วมันกระตุกครับ แต่ชิ้นดนตรี จำพวก XSF ปกติครับ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับผม

:thank1: :thank1:

1 ไม่ใช่บัสกรุป
2 ถ้าอยากใช้ล้างเครื่องลงวินโดว์ใหม่ใช้วินโดว์ออริจินอล