ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด้วยครับ หา Break ไม่เจอ  (อ่าน 2398 ครั้ง)

ket_peangsan

• บุคคลทั่วไป
รบกวนด้วยครับ หา Break ไม่เจอ
« เมื่อ: วันที่ 2 เมษายน 2009, 22:45:16 น. »
 ผมเคยเห็นมีวิธีกำหนดให้ xtreme หยุดเล่นเพลงในคิวโดยนำ Break ไปใส่หลังเพลงที่เราต้องหยุดเข้าพิธีการ  แต่ตอนนี้จำไม่ได้ครับว่าทำอย่างไร รบกวนวิธีด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
Re: รบกวนด้วยครับ หา Break ไม่เจอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 3 เมษายน 2009, 02:42:33 น. »
ผมเคยเห็นมีวิธีกำหนดให้ xtreme หยุดเล่นเพลงในคิวโดยนำ Break ไปใส่หลังเพลงที่เราต้องหยุดเข้าพิธีการ  แต่ตอนนี้จำไม่ได้ครับว่าทำอย่างไร รบกวนวิธีด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ใช้ Alt+Pause ครับ ถ้าจะเล่นต่อกดปุ่ม End ครับ.

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
Re: รบกวนด้วยครับ หา Break ไม่เจอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 3 เมษายน 2009, 07:21:58 น. »

ขอบคุณครับ

กดปุ่ม Break บนแป้นพิมพ์คีย์บอดก็ได้นะครับ

ket_peangsan

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 3 เมษายน 2009, 07:34:10 น. »
โอ้.. เบรคได้ซะที ขอบคุณท่านหลานย่าเหล  และท่านกระป๋องมากนะครับ..

นับถือ