ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเพิ่มเติมครับ ท่านอาจารย์ลูกทุ่งสมใจนึก ขอคาราวะ หรือท่านผู้รู้ครับ  (อ่าน 2663 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอ็กซ์ สุโขทัย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 9F609086- หมอบ้านนอก(หมอหนึ่ง)
  ผมแปลงจาก ncn มาเป็น mk แล้วต้องสร้างรายการใหม่เปล่าครับ แล้วลบเพลงในncn ได้เลยเปล่าครับ  ต่อไปถ้าได้เพลงแบบสามไฟล์มาจะต้องทำยังไงให้เป็น mk  หรือต้องทำเหมือนเดิมครับ ขอบคุณมากๆๆๆนะครับ เอ็กทรีมมันเข้าสายเลือดแล้วครับ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
  1.ผมแปลงจาก ncn มาเป็น mk แล้วต้องสร้างรายการใหม่เปล่าครับ 2.แล้วลบเพลงในncn ได้เลยเปล่าครับ  3.ต่อไปถ้าได้เพลงแบบสามไฟล์มาจะต้องทำยังไงให้เป็น mk  หรือต้องทำเหมือนเดิมครับ ขอบคุณมากๆๆๆนะครับ เอ็กทรีมมันเข้าสายเลือดแล้วครับ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1.ต้องสร้างรายการใหม่ครับ
2.เพลง NCN เก็บไว้เป็นต้นฉบับครับ
3.ใช่
ไปอ่านที่
http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=16874.0

• ระดับ 5
  • *
  • 9F609086- หมอบ้านนอก(หมอหนึ่ง)
ขอบคุณมากครับ

• ระดับ 5
  • *
ขอบคุณมากครับ  รวดเร็วดังใจ :em01: :em01:

• ระดับ 5
  • *
เวลาสร้างรายการเพลงมันก็สร้างทั้งสองรายการเลยสิครับ ไม่ทำให้เปลืองเนื้อที่เพิ่มหรอครับ หรือว่าต้องย้าย ncn ไปไว้ที่อื่น

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
เวลาสร้างรายการเพลงมันก็สร้างทั้งสองรายการเลยสิครับ ไม่ทำให้เปลืองเนื้อที่เพิ่มหรอครับ หรือว่าต้องย้าย ncn ไปไว้ที่อื่น
ไฟล์ NCN เขียนใส่แผ่นไว้ครับ เป็นต้นฉบับสามารถแก้ไขคำผิดในชื่อเพลงและเนื้อเพลง และแก้ไข Song ได้
แต่ไฟล์ EMK แก้ไขไม่ได้ นอกจากให้ทีมงานเพลง EMK แก้ให้

ออฟไลน์ ฅนคอน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • Hl.7C1132AD by X-Men

ไฟล์ NCN เราย้ายเอาไปไว้ที่อื่น
เวาลสร้างรายการเพลง ก็จะไมซ้ำกันครับ

• ระดับ 5
  • *
รับทราบครับ ขอบคุณครับ