ผู้เขียน หัวข้อ: จะติดตั้ง eXtreme Karaoke ไว้ใน External HDD ได้หรือไม่ครับ  (อ่าน 3909 ครั้ง)

chaotwo

• บุคคลทั่วไป
จะติดตั้ง eXtreme Karaoke ไว้ใน External HDD ได้หรือไม่ครับ
« เมื่อ: วันที่ 9 ตุลาคม 2007, 08:02:10 น. »
เรียน อาจารย์และผู้รู้

คือว่า ผมมี External HDD อยู่ตัวหนึ่งครับ (20GB) ผมสามารถจะติดตั้ง Xtreme Karaoke ไว้ใน External HDD ได้หรือไม่ครับ มันสะดวกเวลาพกติดตัวไปออกงาน จะเล่นกับ NootBook หรือ PC ก็ได้น่ะครับ

ขอบคุณครับ
(กำลังดำเนินการเรื่องการสั่งซื้ออยู่ครับ)

tharachdx

Re: จะติดตั้ง eXtreme Karaoke ไว้ใน External HDD ได้หรือไม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 9 ตุลาคม 2007, 08:07:10 น. »
ไม่ได้ครับ ส่งลายเซ่นเครื่องไหนก็ใช้ได้เฉพาะเครื่องนั้นครับ

chollathee

Re: จะติดตั้ง eXtreme Karaoke ไว้ใน External HDD ได้หรือไม่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 9 ตุลาคม 2007, 08:23:31 น. »
รอ Xtreme Karaoke 2 Go ครับ  อีกไม่นานเกินปี ;D

chaotwo

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 9 ตุลาคม 2007, 13:19:56 น. »
ขอบคุณมากครับ (ผมคงต้องศึกษาเรื่องนี้อีกนาน)