ผู้เขียน หัวข้อ: extreme กับ windows vists  (อ่าน 3070 ครั้ง)

ไข่มุก

• บุคคลทั่วไป
extreme กับ windows vists
« เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2008, 14:47:37 น. »
ข้อถามเพื่อนสมาชิก
            ไม่ทราบว่า xtreme..สามารถ ใช้กับ windows vista ได้หรือเปล่า
         และ ไม่ทราบว่า driver creative sb 0220 มี driver สำหรับ windows vists หรือเปล่า
                                       ขอบคุณมากครับ

tawat.c

Re: extreme กับ windows vists
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 16 มีนาคม 2008, 13:37:19 น. »
ใช้ได้ครับ..ผมใช้อยู่ครับ

ออฟไลน์ จิตกร

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 16 มีนาคม 2008, 14:07:11 น. »
ข้อถามเพื่อนสมาชิก
            ไม่ทราบว่า xtreme..สามารถ ใช้กับ windows vista ได้หรือเปล่า
         และ ไม่ทราบว่า driver creative sb 0220 มี driver สำหรับ windows vists หรือเปล่า
                                       ขอบคุณมากครับ

เล่นได้ครับ ผมใช้ vista untimate ครับ ส่วนซาวด์น่าจะมีให้โหลดอยู่ในเวปผู้ผลิตซาวด์ครับ

tawat.c

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 16 มีนาคม 2008, 16:34:31 น. »
กลับมาแล้วหรือครับ
เครื่องเสียงของท่าน จิตกร ที่ใช้ในงานสุดยอดเลยครับ

ไข่มุก

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 17 มีนาคม 2008, 09:24:11 น. »
ผมลง windows vista ได้แต่ยังหา driver creative sb 0220ไม่ได้ ดูแล้วเหมือนจะมีแต่ x-fi
ไม่ทราบสมาชิกท่านใดมี driver sb 0220 for windows vista หรือมีวิธีแก้(โม)บ้าง ช่วยนะนำเพื่อนๆบ้างนะครับ
                                    ขอบคุณมาก

ออฟไลน์ จิตกร

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 17 มีนาคม 2008, 09:51:18 น. »
กลับมาแล้วหรือครับ
เครื่องเสียงของท่าน จิตกร ที่ใช้ในงานสุดยอดเลยครับ
ขอบคุณครับท่าน 5555+ เล็กๆน้อยๆ