ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บตังค์ซื้อextremeอยากได้มานาน  (อ่าน 2313 ครั้ง)

jeeryut

• บุคคลทั่วไป
เก็บตังค์ซื้อextremeอยากได้มานาน
« เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2011, 14:01:33 น. »
ผมคงจะต้องตั้งใจเก็บตังซื้อโปรแกรมextreme karaoke แต่จะซื้อได้ตอนไหนยังไม่รู้เลย
ถ้าโปรแกรมextreme karaokeมีแบบผ่อนก็ดีอะสิ

คน จังหวัดนครปฐม

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
Re: เก็บตังค์ซื้อextremeอยากได้มานาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2011, 15:12:07 น. »
ผมคงจะต้องตั้งใจเก็บตังซื้อโปรแกรมextreme karaoke แต่จะซื้อได้ตอนไหนยังไม่รู้เลย
ถ้าโปรแกรมextreme karaokeมีแบบผ่อนก็ดีอะสิ

คน จังหวัดนครปฐม

ผ่อนได้ครับ ผ่อนหมดเมื่อไร ก็จะได้รับ Hardlock ทันทีครับ
ว่าง ๆ แวะไปคุยกันบ้างนะครับ ที่กระทู้ตามลิ้งค์ข้างล่างครับ.

ออฟไลน์ ฟองเบียร์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#NO.55E7ED68 ชายโสด
Re: เก็บตังค์ซื้อextremeอยากได้มานาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2011, 17:30:31 น. »
อย่าบอกนะว่ารอถูกหวยแล้วค่อยซื้อ.....ผมรอถูกหวยมา 2 ปีกว่าแล้ว...ยังไม่ได้เลย  เลยตัดสินใจขอเงิน สิ่งศักดิ์สิทธิที่บ้าน(แม่บ้าน)  ก็ได้สมใจครับ  บอกได้เลยว่าเยี่ยม  ไม่เชื่อลองฟังเสียงซาวด์ที่ผมทดสอบและที่ออกพร้อมซาวด์ฟ้อนต์ดูครับ....อิ...อิ...ยังมีซาวด์ฟ้อนต์อีกหลายตัวที่จะปล่อยให้สมาชิกได้ยล....

jeeryut

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 23 มกราคม 2011, 17:35:24 น. »
อย่าบอกนะว่ารอถูกหวยแล้วค่อยซื้อ.....ผมรอถูกหวยมา 2 ปีกว่าแล้ว...ยังไม่ได้เลย  เลยตัดสินใจขอเงิน สิ่งศักดิ์สิทธิที่บ้าน(แม่บ้าน)  ก็ได้สมใจครับ  บอกได้เลยว่าเยี่ยม  ไม่เชื่อลองฟังเสียงซาวด์ที่ผมทดสอบและที่ออกพร้อมซาวด์ฟ้อนต์ดูครับ....อิ...อิ...ยังมีซาวด์ฟ้อนต์อีกหลายตัวที่จะปล่อยให้สมาชิกได้ยล....
ถ้าถูกก็ดีสิครับ จะได้ซื้อโปรแกรมextreme  karaoke
(จะได้ฉลอง)