ผู้เขียน หัวข้อ: eXtreme V2 หา karaoke player vsti ไม่เจอครับ  (อ่าน 2498 ครั้ง)

birthpiano

• บุคคลทั่วไป
eXtreme V2 หา karaoke player vsti ไม่เจอครับ
« เมื่อ: วันที่ 2 พฤษภาคม 2008, 03:02:45 น. »
ผมหาตัวเล่น Karaoke Player VSTi ไม่เจอครับ ตามรูปที่แนบมาให้ดู
ไม่ทราบเป็นเพราะลงไม่สมบูรณ์ หรือเกี่ยวกับในเครื่องของผมยังมี ตัว License เก่าอยู่ด้วยหรือเปล่าครับ
รบกวนเพื่อนสมาชิกช่วยแนะนำด้วยครับ
... หรือต้องลง V2ใหม่... หรือต้องลบเวอร์ชั่น License ออกก่อน

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: eXtreme V2 หา karaoke player vsti ไม่เจอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 2 พฤษภาคม 2008, 06:02:43 น. »
Remove โปรแกรมออกแล้ว Download ตัวติดตั้ง v2.0.0.33 ไปติดตั้งใหม่ครับ

http://www.karaoke-soft.com/extreme/index.php?option=com_smf&Itemid=17&topic=4975.0

akkasit

Re: eXtreme V2 หา karaoke player vsti ไม่เจอครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 2 พฤษภาคม 2008, 15:47:25 น. »
ผมใช้ Hyper Canvas 1.60 กับ Creative 5.1 แล้วไม่มีเสียงดัง แต่เมื่อใช้กับ Sound
Onboard มันดัง แต่บางเพลงมันเพี้ยนๆ แต่ถ้าใช้ Roland VSC รู้สึกว่าเสียงดีกว่าและไม่เพี้ยน
ไม่รู่เป็นอย่างไง

birthpiano

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 5 พฤษภาคม 2008, 14:45:48 น. »
 ;) ปฎบัติตามคำแนะนำเรียบร้อย ยอดเยี่ยมเลยครับ คราวนี้มาครบแล้วขอรับ  :angel:
ขอขอบคุณอย่างสุดซึ้ง.. อิ อิ  :D