ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูหน่วยใช้ SoundFont ทำตาม16ขั้นตอนไม่ได้อะ  (อ่าน 2300 ครั้ง)

ออฟไลน์ Na-ka-ta

• ระดับ 3
  • *
  • อโรคยา ปรมาลาภา ......ความสุขสูงสุดของชีวิต
ช่วยดูหน่วยใช้ SoundFont ทำตาม16ขั้นตอนไม่ได้อะ
« เมื่อ: วันที่ 9 เมษายน 2007, 09:58:37 น. »
ลงโปรแกรม SFpack แล้ว
   เปิด SoundFont ไม่เห็น คลิกขวาแล้วไม่มี Expand มีแต่ Compress

หรือเอาไปใช้ได้เลยครับ ช่วยตอบผมหน่อยครับ

nikom_5099

• บุคคลทั่วไป
Re: ช่วยดูหน่วยใช้ SoundFont ทำตาม16ขั้นตอนไม่ได้อะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 9 เมษายน 2007, 10:02:37 น. »
ลงโปรแกรม SFpack แล้ว
   เปิด SoundFont ไม่เห็น คลิกขวาแล้วไม่มี Expand มีแต่ Compress

หรือเอาไปใช้ได้เลยครับ ช่วยตอบผมหน่อยครับ

เรียก Soundfont AudioHQ แล้วโหลดเข้าไปใช้ได้เลยครับ