ผู้เขียน หัวข้อ: ลองฟังเสียงแบบนี้ดูบ้างครับ  (อ่าน 6193 ครั้ง)

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
Re: ลองฟังเสียงแบบนี้ดูบ้างครับ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 4 มีนาคม 2007, 22:45:12 น. »
 ;D ไปทดลองมาแล้วหลายเพลงโดยรวมก็ ok ครับสำหรับขนาดที่ค่อนข้างจะเล็กของฟอนท์ตันนี้ ;D ;D
แต่คิดว่าเหมาะสำหรับเครื่องที่มีแรมค่อนข้างจะน้อยเพราะว่ามีหลายเพลงที่เพี้ยนไปจากเดิมพอสมควร
เช่นเพลงเจ้าตาก กลองค่อนข้างจะหลุดไปมากหรือเพลงที่มีรายละเอียดเสียงมากฟอนท์ตัวนี้ไม่มีให้ครับ
ก้อต้องปรับปรุงไปอีกนะครับ เป็นแรงใจให้ครับ ;D ;D ;D