กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / ผ่านมาหกเดือน ลูกสาวเจอบททดสอบ
« กระทู้ล่าสุด โดย ขวัญ เมื่อ วันนี้ เวลา 09:53:03 »
 :42: :42:  เก่งเหมือนแม่เลยครับพี่   :84:  :88:
2
ลองติดตั้ง extreme ใหม่แบบ full

run as administrator

สร้างรายการเพลง

ตั้ง Properties -- >> Compatible ให้ run as administrator อันนี้เจอเองเลยครับ ลงวินโดวส์ใหม่เล่นไม่ได้ Audio input error ต้องตั้งแบบนี้ก่อน Windows 7
3
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / ผ่านมาหกเดือน ลูกสาวเจอบททดสอบ
« กระทู้ล่าสุด โดย อมตะนคร เมื่อ วันนี้ เวลา 09:20:10 »
เยี่ยมเลยครับ พ่อหมดไปเยอะแล้ว น่าภูมิใจ  :95:
5
ครับผม  ขอบพระคุณท่านแอดมินมากครับ :thank1:
6
ลง windows ใหม่ครับ
9
ท่านแอดมินครับชี้เป้าโหลดaeroadmin ด้วยครับ
10
aeroadmin ลองดูไหมครับ ก่อน 8:30
เผื่อฟลุ๊ค
หน้า: [1] 2 3 ... 10