ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กชายเคยโสด.. ไม่หาย.. โทรรับสาย และ ติดต่อกลับมาแล้ว  (อ่าน 4234 ครั้ง)

ออฟไลน์ ทิดซิด ศรีบุญเรือง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 42E74F5E (คุณพี่ ด.ช.เคยโสด)
สืบเนืองจาก  ฮาร์ดล็อค ผมหาย  และได้ทำการสั่งซื้อใหม่กับ พี่หมอชาติ และ ชำระเงินเสร็จสิ้น
พร้อมรับฝากเรื่องเพลง XMK ที่ผูกติดกับ ไลเซนต์ ตัวเก่า ในวันที่ 15 มี.ค.

แต่จนถึงวันนี้ ผมยังไม่ได้ของเลย และผมไม่สามารถติดต่อพี่หมอได้   ส่งของมาให้ผมก่อนก็ได้ ไลเซนต์ค่อยมาเคลียทีหลัง
เมื่อผมโทรไปก็ไม่รับสาย และไม่ติดต่อกลับ ผมเลยไม่ทราบว่าจะติดต่อใคร  ขอคำแนะนำด้วยครับ

:thank1:

และขอโทษ หากพี่หมอได้นำเนินการไปแล้ว
แต่ก็ขอให้แค่รับสาย หรือติดต่อกลับ หากได้ไม่ได้ยังไง ผมจะได้เตรียมการหาทางแก้ไขล่วงหน้า

ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 24 มีนาคม 2016, 21:07:57 น. โดย ทิดซิด ศรีบุญเรือง »

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • You'll never drunk alone
Re: เด็กชายเคยโสด.. หาย.. โทรไม่รับสาย และ ไม่ติดต่อกลับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2016, 13:31:55 น. »
รบกวนขอเบอร์โทรของท่าน ทิดซิด ด้วยครับ ผมอยากขอคำปรึกษาเรื่องปัญหาเพลง XMKL ที่ท่านแจ้งมาครับ หรือจะสะดวกโทรหาผมที่เบอร์ 0865526494  อู๊ด โคจร ก็ได้ครับ ขอบคณครับผม

ออฟไลน์ ชัย

• ระดับ 5
  • *
  • HL#No 7C8644D1
Re: เด็กชายเคยโสด.. หาย.. โทรไม่รับสาย และ ไม่ติดต่อกลับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2016, 13:34:26 น. »
รบกวนขอเบอร์โทรของท่าน ทิดซิด ด้วยครับ ผมอยากขอคำปรึกษาเรื่องปัญหาเพลง XMKL ที่ท่านแจ้งมาครับ หรือจะสะดวกโทรหาผมที่เบอร์ 0865526494  อู๊ด โคจร ก็ได้ครับ ขอบคณครับผม

จัดไป

• ระดับ 3
  • *
  • 42E74F5E (คุณพี่ ด.ช.เคยโสด)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 21 มีนาคม 2016, 15:22:38 น. »
จนถึงวันนี้ ยังเงียบอยู่....

ฝากทางทีมงานพิจารณาด้วยครับ

ผมผ่านงานมา 2 งานแล้ว ด้วยความช่วยเหลือจากน้องๆ เพื่อนๆ

และผมคงไม่โทรไปหาพี่หมออีก เพราะพี่หมอคงผ่านโลกผ่านงานพบปะผู้คนและมีประสบการณ์เยอะกว่าผม คงรู้ว่า "ควรหรือมิควรทำอะไร"

ขอบคุณคำพูดที่ดูจริงใจในวันนั้น "ผมรับปากจะดูแล ไม่มีปัญหา สะบายใจได้"

ถ้าอยากให้ผมสะบายใจก็ ติดต่อกลับมาบ้างนะครับ

ออฟไลน์ rungps

• ระดับ 4
  • **
  • 5DE6ED47 ขาย น้านพ สุพรรณ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 21 มีนาคม 2016, 16:00:35 น. »
จนถึงวันนี้ ยังเงียบอยู่....

ฝากทางทีมงานพิจารณาด้วยครับ

ผมผ่านงานมา 2 งานแล้ว ด้วยความช่วยเหลือจากน้องๆ เพื่อนๆ

และผมคงไม่โทรไปหาพี่หมออีก เพราะพี่หมอคงผ่านโลกผ่านงานพบปะผู้คนและมีประสบการณ์เยอะกว่าผม คงรู้ว่า "ควรหรือมิควรทำอะไร"

ขอบคุณคำพูดที่ดูจริงใจในวันนั้น "ผมรับปากจะดูแล ไม่มีปัญหา สะบายใจได้"

ถ้าอยากให้ผมสะบายใจก็ ติดต่อกลับมาบ้างนะครับ

เกิดอะไรขึ้นหนอ............

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 21 มีนาคม 2016, 18:08:05 น. »
ขออภัยครับ  พอดี ช่วงสัปดาห์ที่ผ่านมา ผมเดินทาง ไปประชุม ไม่สะดวก ติดต่อ
และผมฝากให้ทีมงานส่งให้แล้ว
เพิ่งมาเห็นวันนี้ มีคนส่งไลน์มาให้ ถึงรู้ครับ
เลยโทรไปสอบถามทีมงาน  เมื่อสักครู่ งานเข้าเลยครับ
เขาลืมส่งให้   ถ้่าไงพรุ่งนี้จะส่งให้  หรือจะให้โอนเงินคืนก็ได้นะครับ

ผมผิดเองครับ  ขออภัยด้วยครับ
ขอโทษด้วยครับ 

ออฟไลน์ เรารัก สารคาม

• *
  • HL#5DE2DA8A ครูภูม 7E8C2862
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 21 มีนาคม 2016, 18:24:21 น. »

ขออภัยครับ  พอดี ช่วงสัปดาห์ที่ผ่านมา ผมเดินทาง ไปประชุม ไม่สะดวก ติดต่อ
เพิ่งมาเห็นวันนี้ มีคนส่งไลน์มาให้ ถึงรู้ครับ
เลยโทรไปสอบถามทีมงาน  เมื่อสักครู่ งานเข้าเลยครับ
เขาลืมส่งให้   ถ้่าไงพรุ่งนี้จะส่งให้  หรือจะให้โอนเงินคืนก็ได้นะครับ

:happy: :happy: :happy:

ออฟไลน์ อ.ชุม สีหมอก

• ระดับ 5
  • *
  • HD#4DE5ACF3(ลูกทุ่งสมใจนึก)
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 21 มีนาคม 2016, 20:21:37 น. »

;D เรื่องละเอียดอ่อน  ;D

• ระดับ 3
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันที่ 23 มีนาคม 2016, 07:52:06 น. »

ผมจะรอครับ พี่หมอ
ฝากด้วยนะครับ

ออฟไลน์ chit

• ระดับ 4
  • *
  • HL#7F0D119E x-men : 9F61EB22 หนึ่งซาวด์โปร นครปฐม
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันที่ 24 มีนาคม 2016, 10:10:38 น. »
อากาศยิ่งร้อนๆ อยู่ :love2:

• ระดับ 3
  • *
Re: เด็กชายเคยโสด.. ไม่หาย.. โทรรับสายแล้ว
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: วันที่ 24 มีนาคม 2016, 21:06:47 น. »
ได้รับของแล้วครับ

ขอบคุณพี่หมอชาติครับ ถึงจะช้าหน่อย ก็ผ่านไปด้วยดี 

ต้องขอโทษที่เร่งรีบครับ

ขอบคุณพี่หมอมากๆ ครับ และขอบคุณอาจารย์ อู้ด โคจร  ที่ช่วยเหลือครับ