ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เห็นมีกระทู้แนะนำการซึ้อ eXtreme เลยครับ  (อ่าน 3380 ครั้ง)

nobpra

• บุคคลทั่วไป
ไม่เห็นมีกระทู้แนะนำการซึ้อ eXtreme เลยครับ
« เมื่อ: วันที่ 19 เมษายน 2007, 11:13:44 น. »
เพิ่งเป็นสมาชิก เห็นการแนะนำตัวโปรแกรมแล้วสนใจ แนะนำการซื้อหรือส่งเงินด้วยครับ หาไม่เจอครับ หาซื้อตามแหล่งขายโปรแกรมทั่วไปได้เปล่าครับ ผมอยู่พัทยาครับ

Tid.T

Re: ไม่เห็นมีกระทู้แนะนำการซึ้อ eXtreme เลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 19 เมษายน 2007, 11:25:39 น. »

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: ไม่เห็นมีกระทู้แนะนำการซึ้อ eXtreme เลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 19 เมษายน 2007, 11:26:39 น. »
ลอง Download คู่มือไปอ่านประกอบเพิ่มเติมก็ได้ครับ (ท่าน ภูม ได้ทำไว้ละเอียดมากครับ มาภาพประกอบทุกขั้นตอน )
http://www.karaoke-soft.com/downloads/extreme/document/manual.pdf

อ้าวมาไม่ทันท่านหนุ่มหนองยาง งั้นเพิ่มเติมให้ครับ

morin studio

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 19 เมษายน 2007, 13:11:26 น. »
ติดต่อกับใคร ไม่เห็นมีเบอร์โทรติดต่อเลย

ออฟไลน์ ป๊อก มิวสิคโปร

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • ทำสังคมให้น่าอยู่ เพื่อ ความน่าอยู่ของสังคม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 19 เมษายน 2007, 13:36:17 น. »
ติดต่อกับใคร ไม่เห็นมีเบอร์โทรติดต่อเลย

http://www.karaoke-soft.com/karaoke/extreme/doc/order/order.html

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 19 เมษายน 2007, 13:57:26 น. »
เพิ่งเป็นสมาชิก เห็นการแนะนำตัวโปรแกรมแล้วสนใจ แนะนำการซื้อหรือส่งเงินด้วยครับ หาไม่เจอครับ หาซื้อตามแหล่งขายโปรแกรมทั่วไปได้เปล่าครับ ผมอยู่พัทยาครับ
ไม่มีขายตามตึกคอมครับ  เข้าไปตามที่พี่เค้าแนะนำกันน่ะแหละครับ  ผมก็แถวพัทยาเหมือนกัน แถวๆบ้านผมแนะนำให้เค้าใช้กันเดี๋ยวนี้บางคนออกไปรับงานแล้ว ส่วนผมตามไปกินอย่างเดียว  มีปัญหาเข้ามาถามได้ครับสมาชิกด้วยกันช่วยเหลือกันอยู่แล้ว

ออฟไลน์ พ.พล

• คณะบริหาร
  • 3C0542C6, 4A95C3D5 [x-men]
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 19 เมษายน 2007, 16:40:16 น. »
รู้สึกดีครับ.. สามัคคี.. ปรองดอง.. ช่วยเหลือกัน ด้วยดีตลอด.. ถึงบางครั้งจะกระทบกระทั่งกันบ้าง
แต่ก็ลงเอยด้วยดี..

อยากให้ผู้ใหญ่ .. คนใหญ่คนโตเค้า.. สามัคคีกันเหมือนสมาชิก karaoke-soft.com จัง..

ว่ามั๊ย...
เพื่อนพี่น้องสมาชิก Xtreme Club ทุกท่าน..