ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยผมแก้ปัญหาหน่อย  (อ่าน 1742 ครั้ง)

กัญญา

• บุคคลทั่วไป
ช่วยผมแก้ปัญหาหน่อย
« เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2008, 21:26:30 น. »
ผมใช้ V1 อยู่ครับพอเล่นเพลงแล้วฟังมันจังหวะหน่วงๆยังไงชอบกลครับเหมือนมิดิทำมาไม่ดี จังหวะมั่วงั้นแหละ  เอามิดิเพลงเดียวกันไปเล่นผ่าน SONA  มันก็ไม่หน่วง ผมงงครับ เลยต้องเรียนถามว่าต้องตั้งตัวใหน หรือว่ามันเกี่ยวกับอะไร ก่อนหน้านี้ไม่เคยมีครับ ช่วยพิจารณาด้วยครับ

กัญญา

• บุคคลทั่วไป
Re: ช่วยผมแก้ปัญหาหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 8 เมษายน 2008, 21:48:31 น. »
ผมลืมบอกสเป็ค ครับ CPU AMD 2800+ , RAM 1GB SOUND Creative 7.1 audig live
HD 40 G ว่าง 10 กว่าG ผมแยกออก6 line ครับเล่นแล้วเป็นอย่างข้างบนคับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ