ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคร้าบ เจ้าของเว็บไซร์ ขอบคุณมากคร้าบสำหรับ eX......3 คร้าบ  (อ่าน 2164 ครั้ง)

chatree

• บุคคลทั่วไป
ผมโหลดโปรแกรมแล้วแต่ยังไม่สามารถเล่นได้คร้าบ  (มันเขียน  ล็อคฟฟ้อน  นะคร้าบ  แก้อย่างัยหรอคร้าบผู้เชี่ยวชาญ  คร้าบ  ผมมือใหม่คร้าบชอบเสียงเพลง

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
ผมโหลดโปรแกรมแล้วแต่ยังไม่สามารถเล่นได้คร้าบ  (มันเขียน  ล็อคฟฟ้อน  นะคร้าบ  แก้อย่างัยหรอคร้าบผู้เชี่ยวชาญ  คร้าบ  ผมมือใหม่คร้าบชอบเสียงเพลง

มือใหม่ก็อ่านกระทู้อื่นๆให้ครบๆก่อนซิครับ   แล้วจะเข้าใจว่าโปรแกรมเขาไม่ได้แจกกันฟรีๆ  หัวเวปเขาก็มีให้อ่านอยู่ชัดๆแล้ว  ดูให้ดีๆก่อน

ถ้าอยากได้ฟรีๆ  ไม่มีผู้เชี่ยวชาญคนใหนช่วยท่านได้ครับ  อย่าหวัง  ไม่ต้องหา  ไม่ต้องรอจ้า 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 27 ตุลาคม 2011, 12:34:02 น. โดย น้านพ สุพรรณ »

ออฟไลน์ เอ็กซ์ สุโขทัย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 9F609086- หมอบ้านนอก(หมอหนึ่ง)
ศึกษาดูก่อนก็ได้ครับ รับรองสุดคุ้ม  :cheer:

pramoon

• บุคคลทั่วไป
ค้าวิชา3000฿ครับท่าน ;D ;D ;D