ผู้เขียน หัวข้อ: ติดตั้งแล้วเรียกใช้งานไม่ได้  (อ่าน 2335 ครั้ง)

nontawut

• บุคคลทั่วไป
ติดตั้งแล้วเรียกใช้งานไม่ได้
« เมื่อ: วันที่ 28 มกราคม 2007, 08:14:58 น. »
คือ ดาวน์โหลด mk จากที่นี่ละครับ ติดตั้งแล้วเรียกใช้งาน จาก ไอคอน  เงียบบบบบบบบ

ไม่ทราบว่าต้องทำไงบ้างครับ

อ้อ   ผมมี  All In One อยู่ก่อนแล้ว  ต้องลบออก รึเปล่าครับ

ออฟไลน์ อมตะนคร

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#5F64245F From (MP)
Re: ติดตั้งแล้วเรียกใช้งานไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 28 มกราคม 2007, 13:18:43 น. »
ดูรายละเอียดจากหน้าแรกนะครับ จะพบว่าโปรแกรม xtreme karaoke นั้นต้องสั่งซื้อรหัสลงทะเบียน 500 บาทเพื่อใช้งาน โดยฟังก์ชั่นการใช้งานจะเหนือกว่า All In One มากมาย เช่นระบบแยกสองหน้าจอ ระบบเล่นเพลงต่อเนื่องหรือเมดเล่ย์ ยังไงลองดูกระทู้เกี่ยวกับโปรแกรมนี้และลองสำรวจเว็บนี้ให้ทั่วก่อนนะครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
Re: ติดตั้งแล้วเรียกใช้งานไม่ได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 28 มกราคม 2007, 15:12:38 น. »
คิดว่า EMK ไม่น่าจะเล่นได้กับ All In One ครับ  เพราะโปรแกรมมันจะติดมากับ Extreme เลยครับ และต้องเข้าไปอยู่ในออพชั่นของ Extreme ตอนแรกผมก็ไม่มีโปรแกรมนี้เหมือนกัน  เสียเงิน  500 บาท แล้วเล่นอย่างสบายใจดีกว่าครับ