ผู้เขียน หัวข้อ: แอมป์ตัวนี้ขับลำโพง18นิ้วข้างละ8ดอกได้จริงเหรอ ของวัตต์ซาว์นะครับ  (อ่าน 2668 ครั้ง)

ออฟไลน์ นาวี ขันธเขต

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 4de0a2f8 _8664c88e ครูภูมิ ตนบางปลาม้า
สั่งๆๆได้น่ะคัฟฟ 18 นิ้วข้างล่ะ 8 ดอกเหลือๆๆอิ่มๆๆๆ ราคาเพียง 27500 คัฟฟ
ถูกใจ ·  · แชร์
Chaiwat Dawpeak, Chaithawat Oatthaphan และ คนอื่นอีก 86 คน ถูกใจสิ่งนี้
1 การแบ่งปัน

Oatthawut Somsoda ฮะจริงดิครับผมเคยเห็นแค่ข้างละ6ดอกนี้มาแปดเลยอันนี้กี่wที่8โอม/ชแนลครับ
5 ชม. · ถูกใจ · 1

Chaithawat Oatthaphan ถามๆๆๆลูกค้าผมได้เลยคัฟฟ เค้าลองๆๆมาแล้วคัฟฟผม
4 ชม. · ถูกใจ · 1

พิภพ พานิช ต่ออนุกรมนะได้ยุ
4 ชม. · ถูกใจ · 2

Chaithawat Oatthaphan ลองถามๆๆลูกค้าที่ใช้ยุได้เลยคัฟฟผม Devill Moon เลยคัฟฟผม

Chaithawat Oatthaphan ใช่ๆๆคัฟฟพี่นุ

Chaithawat Oatthaphan ผสมๆๆกันเบยคัฟฟฟ ขนาน+อนุกรม

Jennarong Sut FullStopz ถ้าขนานกัน 8 ดอกจะเป็นไงครับ

Seksan Kumsumruay อยากเห็นจังเลย

Seksan Kumsumruay ครูเอง

ติ๊ก ซาวด์ ที่8โอมกี่วัต

Chaithawat Oatthaphan 1955 วัตตคัฟฟ

Chaithawat Oatthaphan ประมานเอาคัฟฟ

Chaithawat Oatthaphan สแปกพอๆๆกะ วอเทค 5000 คัฟฟ เทียบกันมาแล้วคัฟฟฟ
4 ชม. · ถูกใจ · 3

Chaithawat Oatthaphan ได้ๆๆเลยคัฟฟอาจารย์เสก ว่างๆๆวันไหนนัดมาเลยคัฟฟเดี่ยวชัยธวัช ขนๆๆไปลองให้ฟังที่ รร อุลิตคัฟฟฟ

Panya Åkesson ขยันนะลุกชายรักลุกมากๆนะครับดุแลตัวเองบ้างนะครับ

Warunyou Hoy เป็น สเตอร์ ปริด คราส์ดีให้ป่าว

Chaithawat Oatthaphan สเตอร์ บริดคัฟฟ คลาสเอบีคัฟฟผม

Chaithawat Oatthaphan แรงกว่าแอมธรรมดาถึง 2-3 เท่าเบยคัฟฟผม เช่นธรรมดา ใช้ไฟ +- 85 ไฟจะไปขับลำโพงที่ 85 กะ กาวด์คัฟฟ แต่แอมบริดตัวนี้ใช้ไฟ +- 85 ไฟจะไปขับลำโพงที่ 170 เบยน่ะคัฟฟ แรงๆๆๆสุดๆๆเบยคัฟฟ

โด่งซาวด์ นครบัว 21ข้างล่ะ4อิ่มๆคับ

โด่งซาวด์ นครบัว สวิตชิ่ง4ตัวเบยคับ
3 ชม. · ถูกใจ · 1

Chaithawat Oatthaphan ใช่ๆๆเบยคัฟฟผม
3 ชม. · ถูกใจ

โด่งซาวด์ นครบัว แค่สองตัวก้อ18"ข้างละ4แล้ว

Chaithawat Oatthaphan 55555 ขนานกันถึง 4 ตัว ไปเบยคัฟฟ 24 นิ้วข้างล่ะ 8 ไปเบยคัฟฟผม อิอิอิอิ
3 ชม. · ถูกใจ

โด่งซาวด์ นครบัว 55555

Stang Pinidmontree อย่าลืมว่าถ้าขนานกับอนุกรม เสียงมันจะเพี้ยนมากขึ้นครับ ถ้าตั้งใจฟัง จะรู้สึกได้เลย ครับ
2 ชม. · ถูกใจ · 1

Stang Pinidmontree ส่วนผลงานพี่เค้าสวยมาก จนไม่อยากใช้งานเลยล่ะครับ ขนาดในรูปนะนิ 555

Chaithawat Oatthaphan คงไม่ระดับ ไฮเอ็น ขนาดนั้นมั่งคัฟฟ เครื่องเสียงประกอบน่ะคัฟฟ ราคาก็รากหญ้าคัฟฟฟ เห็นๆๆตู้ของ ยี่ห้อ บอส มัยคัฟฟ ดอกมัน 2 โอม แล้วเค้าก็เอามันมาอนุกรมกันคัฟฟฟ 55555 ถ้ามันเพี้ยน เค้าคงไม่ทำแน่ๆๆคัฟฟผม
2 ชม. · ถูกใจ

Chaithawat Oatthaphan ถูกๆๆป่าวไม่รุน่ะคัฟฟ

Chaithawat Oatthaphan พี่ๆๆคงหูระดับเทพๆๆแล้วมั่งคัฟฟถ้าจับเสียงเพี้ยนได้เลยอ่ะ เพราะฝรั่งเค้าใช้คอมพิวเตอร์ประมวลเสียงแล้วเค้ายังต่อ อนุกรมเบยคัฟฟฟ 555555 ผิดถูกอย่างไรก็ขอโทษด้วยน่ะคัฟฟ

Stang Pinidmontree 55555 ว่าไปตามหลักการ ครับ ขนาดความเพี้ยนของแต่ล่ะ cass ยังต่างกันเลยครับ 55555 อันนี้พูดจากประสบการ์ณ กับความรู้นิดหน่อยนะครับ ส่วนตัวผมเองผมก้อเล่นดอก 2 โอมเหมือนกันครับ เสียงไม่เพี้ยนนะครับถ้าใช้คลาส a ab แต่ถ้าคลาส D เมื่อไร 5555 หัวเราะตัวเองเลยล่ะคับ ส่วนตู้บอส ผมไม่เคยเห็นนะคับ แต่เข้าใจว่าตู้ต่างประเทศหรือราคาแพงๆมันน่าจะมีวงจรความถี่เสียงนะครับ มันถึงได้เสียงดีขนาดนั้น55555 คงเหมือนเน๊คเวิกร์ บ้านเรานี่ล่ะคับ 5555 ถูกผิดยังไง พี่ๆ ผู้รู้ช่วยตอบเพื่อเป็นแนวทางน้องๆ ด้วยนะครับ
2 ชม. · ถูกใจ · 2

Chaithawat Oatthaphan แค่เล่นที่ 2 โอมก็ผิดๆๆแล้วคัฟฟผม ความผิดเพี้ยนของเสียงมันมากมายคัฟฟฟ แท่นของ คราว i9000 เครื่องล่ะ 30000 กว่าเค้ายังเล่นที่ข้างล่ะ 4 โอมเลยคัฟฟฟ ถ้าจะเอากันจิงๆๆน่ะคัฟฟ แต่เรามันคนไทยคัฟฟฟ มีดอกอารายก็ใส่หมด ขอดังๆๆไว้ก่อนคัฟฟ เสียงคุณภาพขนาดไหนก็ค่อยว่ากันไปคัฟฟฟ

Chaithawat Oatthaphan ลองๆๆดูฝรั่งเค้าน่ะคัฟฟ เค้าพัฒนาไปไกลแล้วคัฟฟผม ผมพยายามจะนำมาปรับใช้กับแท่นบ้านๆๆของผมให้มีคุณภาพยิ่งๆๆขึ้นไปคัฟฟผม

Chaithawat Oatthaphan มาๆๆคุยกันคัฟฟแลกเปลี่ยนความรุ้กันคัฟฟผม ผิดถูกอย่างไรก็ว่ากันไปคัฟฟผม ผมก็พอรุ้มางูๆๆๆปลาๆๆคัฟฟผม

Stang Pinidmontree 5555ครับ ดูเรื่อยๆ ครับ ผมก้อไม่เก่งครับ ลองผิดลองถูกมาเหมือนกันครับ 555555
นาวี ขันธเขต

ออฟไลน์ นายแอ๊ด

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HLของผมนี่ครับ 76655ADF จาก ป๊อกมิวสิคโปร ชม.
น่าจะเป็นสเตอริโอบริดจ์ ถึงใช้ได้จริงแต่ก็สุ่มเสี่ยง :th1:

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
จะต่อข้างละสิบดอกก็ไดัครับแต่อย่าให้โหลดเกินกำลังแอมป์ที่ระบุเช่นไม่ควรโหลดต่ำกว่าสองโอห์ม  หรือสี่โอห์มครับ