กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
Sound Interface,Sound Modules,SoundFont / แจกซาวด์ฟ้อนในวันเกิด....
« กระทู้ล่าสุด โดย mpimsarn เมื่อ วันนี้ เวลา 10:51:02 »
2
eXtreme Karaoke / eXtreme Net Remote สำหรับ iOS ดาวน์โหลดได้ที่ App Store แล้วครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย เปี๊ยก ศรีราชา เมื่อ วันนี้ เวลา 10:48:33 »
ขอบคุณครับ
 :thank1:
4
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / ใครมีเงินเหลือและอยากได้เชิญทางนี้...XXXX
« กระทู้ล่าสุด โดย patchatt เมื่อ วันนี้ เวลา 10:42:46 »
ราคาเริ่มแรง  แซงออฟชั่นใหม่ๆ ไปแล้วครับ   :embarrassed: 
6
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / ใครมีเงินเหลือและอยากได้เชิญทางนี้...XXXX
« กระทู้ล่าสุด โดย E22NP เมื่อ วันนี้ เวลา 10:11:14 »
 :thank1:

ตอนแรกว่าจะเปลี่ยนแทน 7Plus แต่ดูมันไม่เห็นมีอะไรใหม่ที่โดนใจนอกจากราคาที่เว่อร์ซะ
เก็บตังค์ไปซื้อ piano ให้อะตอมดีกว่า  :85:
7
« กระทู้ล่าสุด โดย Nineyod เมื่อ วันนี้ เวลา 09:56:15 »
ไม่มีอะไรครับ

ผมคงไม่มีวาสนาจะได้ใช้มัน คงได้แค่มอง เห็นว่าเป็นข้อมูลเลยเอามาฝากให้ดูกันครับ

8
เสียงสุดยอดครับ midiดีๆ  อยากได้midiครับ พอจะสงเคราะห์ได้บ่น้อครับ :thank1: :thank1: :thank1:

มิดี้ ต้องดูตามเครดิตเพลง แล้วเข้ากลุ่มไปรับเอานะครับ ผมวิวแค่เสียงเพลงครับ มิดี้ไม่ได้รับอนุญาติให้แจกจ่ายครับผม ต้องขออภัยด้วยครับ

20-09-60 ทดสอบคีย์บอร์ด Record_016_YC-30 ปะทะ YC-10 @@Record_017_XP-10 ปะทะ X5D ORGAN

9
eXtreme Karaoke / eXtreme Net Remote สำหรับ iOS ดาวน์โหลดได้ที่ App Store แล้วครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย เด็กชายเคยโสด เมื่อ วันนี้ เวลา 09:04:59 »
:30:ลองโหลดมาใช้แล้วครับ บนมือถือ SUMSUNG A9 Pro อยากให้แนะนำวิธีการใช้งานด้วยครับ :thank1:

ซัมซุงไม่น่าใช้ได้ครับ  ให้โหลดแอนดรอยด์แทนนะครับ
10
เสียงสุดยอดครับ midiดีๆ  อยากได้midiครับ พอจะสงเคราะห์ได้บ่น้อครับ :thank1: :thank1: :thank1:
หน้า: [1] 2 3 ... 10