กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
ยินดีด้วยครับที่ 1818
กลับมาแล้วเหมือนกันครับ
ข้างนึงดังมากอีกข้างนึง
เกือบไม่ได้ยินครับครู
:30:   :thank1:
ขอบคุณครับ  เอาไปหาหมอรักษาบ้าง ให้ยาบ้าง  ดีขึ้นครับ

ใช่ครับ ข้างหนึ่งดังมาก  อีกข้างหนึ่งเกือบไม่ได้ยิน เพราะครูกำหนดช่องอินพุทไม่บาล้านซ์ครับ ค้นพบสาเหตุแล้วครับ
 :30:    :30:   :30:  :thank1:
2
ระหว่างรุ่นนี้ ALTO AMX-100FX  กับรุ่นนี้ ALTO ZMX862 รุ่นไหนน่าเล่นกว่ากันคับ ในราคาใกล้เคียงกัน
5
เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System) / วันครู
« กระทู้ล่าสุด โดย Sumatethep เมื่อ วันนี้ เวลา 11:31:36 »
เยี่ยมครับ  :30: :30: :30: :30:
ขอบคุณครับครูศักดิ์  ว่าแต่"ครูยี่เกบ้านเอ๋ง บุรีรัมย์" ครูพ่อป.ศรีอยุธยาและลูกหลานผู้สืบต่อวัฒนธรรมยังอยู่เย็นเป็นสุขทุกท่านทุกคนนะครับ ครู
 :30:   :30:   :30:
6

เบิร์นทิ้งไว้ แผ่นเซ็ตอัพระบบด้วยความอนุเคราะห์จากพี่หลอง  :thank1:
8
แขวนสองแบบรูปนี้เคยทำให้ป๋าไท พัทยา นานหลายปีแล้ว

อันนี้เป็นรูปที่ทำใช้เองงานกาชาด ชลบุรีครับ

9

ซื้อ rack gator มาใส่
สั่ง power bar ของ clef จากโกแมว

นี่ชุดต้นแบบ ได้ประมาณนี้ เปลี่ยนจาก motu 896 เป็นไมค์ลอยแทน

Sent from my iPhone using Tapatalk
หน้า: [1] 2 3 ... 10