เครื่องเสียง / ภาพ > Sound Interface,Sound Modules,SoundFont,VSTi

คุยเฟื่องเรื่องนัดแนะ...

(1/2) > >>

ตุ๋ยบางปู:
ท่านมานพครับ  ด้วยความคิดถึง....ตุ๋ยครับ

หนุ่ม เมืองลำดวน:

--- อ้างจาก: vinit ที่ วันที่ 20 ตุลาคม  2006, 14:55:55 น. ---ท่านมานพครับ  ด้วยความคิดถึง....ตุ๋ยครับ

--- End quote ---
คิดถึงเกี่ยวกับเรื่องอะไรครับท่าน บอกหน่อยเผื่อผมจะช่วยคิดถึง

หนึ่งซาวด์โปร นครปฐม:
คิดถึงเรื่องเดียวกับผมแน่ๆเลย ท่านหนุ่มเมืองลำดวน ช่วยผมได้เปล่าล่ะ อิอิ อย่าลืมนะวันนี้ผมจะไปหาที่ร้าน ออกมาเร็วๆล่ะ อิอิ อยากได้จะแย่อยู่แล้ว

chollathee:
vb vb ;D  ท่านหนุ่มเมืองลำดวน ผ่านมาแถวนี้ (คิดว่าผ่านทุกวัน) แวะมาหาผมด้วยนนะครับ (ถ้าว่าง)

เหตุผล : ไม่บอก เป็นความลับ อิ อิ ;D

tharachdx:
ต้องการเครื่องเสียวเครื่องดนตรีไปใช้ในงานไหมครับ..... ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version