ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี pp.music DK บางบอน ก่อนเข้าหน้างาน..จัดเลี้ยงลูกน้องตัวเอง เอาฤกษ์ก่อน  (อ่าน 2992 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
8 ธค.55 สนามฟุตบอล เดอะซิตี้ เอกชัย 93 ขอบคุณพี่ต้อย ผจก.สนามบอลที่ให้ใช้สถานที่ครับ

ตั้งเวทีไว้ล่วงหน้า 5 วัน ตากแดดตากฝนไว้...จะได้มีความอดทนครับ...อิอิ

วันงานครับ โต๊ะจีนมาแล้ว ซัวเถาบางรััก ..อาหย่อย

แดนซ์มาแล้ว ทะยอยมา มาก่อนก็แต่งตัวให้สวยก่อนครับ

ซัวเถาบางรัก หน้าร้านอยู่บางบอน โต๊ะละ 1800 ครับ 17 โต๊ะ...เสี่ยสั่งลุย 55

น้องเปิ๊ล นักร้องย่านคลอง 4 วา วันนี้มาเปิดตัวกับ pp.music

สุดหล่อ หนิง ควงคู่มากับ ตั้ม...

หล่อทั้งคู่ครับ...

น้องตั๊ก นักร้อง น้องสาวแท้ๆ ของ สุดหล่อ ตั้ม น่ารักมากครับ...ขอบอก

lumyong

แว้....สงสัยงามไม่เข้าตา ม่ายเห็นถ่ายรูปเค้ามาบ้างเลย ชิๆๆๆๆ  5555++

pp.music

น้องลำยอง...เปิดเผยตัวตนที่แท้จริงของท่านมา ความงามของท่านอาจหลบใน  ต้องขออภัยที่มองข้ามท่านไป...อิอิ

ออฟไลน์ ต้นไม้บันเทิง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#4C9EB9A6(หาย) HL#8FE6CE60(มิตรแท้ทีม)
แจ่มแจ๋วครับ  :th1: ขอให้ฤกษ์ดีตลอดปีครับ  :beer:

pp.music

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับผม... :thank1:

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
เดินหน้ารวย ตลอดปี 2556 ครับ
 :happy: :th2: :flower: :thank1:

ออฟไลน์ mixmas

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#6D221874 (ริมมูลน้อย)
ร่ำรวยตลอดปี 2556 และตลอดไปครับ

lumyong

น้องลำยอง...เปิดเผยตัวตนที่แท้จริงของท่านมา ความงามของท่านอาจหลบใน  ต้องขออภัยที่มองข้ามท่านไป...อิอิ

เอ้าคนเค้าออกจะงามเงิบ เดี๋ยวกะบล็อคไลน์เลยนิ 55555

lumyong

ปอลิง. นุ้ยเองจร้าแหม๋ๆๆๆทำเป็นลืม

ออฟไลน์ ต้อยมิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • HL#: 6D219862 ครูภูม
ติดตามดูผลงานตลอด เยี่ยมครับ :happy:

ออฟไลน์ อมตะนคร

• ระดับ 5
  • *
  • HL#5F64245F From (MP)
แจ่มแจ๋วมากครับ ขอให้งาน(จ้าง)เข้าตลอดปีนะครับ :D

นักร้องทั้งหล่อทั้งสวย อยากเห็นคลิบ youtube แสดงสดซักเพลงก็ดีนะครับ เสียงน่าจะดีมาก :happy: :happy: :happy: