ผู้เขียน หัวข้อ: เอา รวมไว้ใน Drive เดียวกันได้ไหม ครับ  (อ่าน 7826 ครั้ง)

ธนพงศ์ ไทยแท้

• บุคคลทั่วไป
เอา รวมไว้ใน Drive เดียวกันได้ไหม ครับ
« เมื่อ: วันที่ 5 ตุลาคม 2006, 13:51:32 น. »
-เมื่อได้ license แล้ว สามารถ copy ไปลงอีกเครื่องได้หรือไม่ (อีกเครื่องเข้าเล่น net ไม่ได้) หมายถึง การใช้ลง license ครั้งที่ 2
-เมื่อติดตั้งโปรแกรมแล้ว จะมีผลข้างเคียงกับ All in one หรือไม่ เพราะผมใช้อยู่ อยากลองโปรแกรมนี้ บ้าง

มือใหม่

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: เอา รวมไว้ใน Drive เดียวกันได้ไหม ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 5 ตุลาคม 2006, 14:49:30 น. »
จะใช้ License รวมกับเครื่องอื่นไม่ได้ครับ License เครื่องไหนก็เครื่องนั้นครับ
ลง Xtreme ไม่กระทบต่อ All In One แต่อย่างใดแถมใช้เพลงร่วมกันได้ด้วยครับ  :) :) :)

poom

Re: เอา รวมไว้ใน Drive เดียวกันได้ไหม ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 5 ตุลาคม 2006, 20:38:47 น. »
-เมื่อได้ license แล้ว สามารถ copy ไปลงอีกเครื่องได้หรือไม่ (อีกเครื่องเข้าเล่น net ไม่ได้) หมายถึง การใช้ลง license ครั้งที่ 2
-เมื่อติดตั้งโปรแกรมแล้ว จะมีผลข้างเคียงกับ All in one หรือไม่ เพราะผมใช้อยู่ อยากลองโปรแกรมนี้ บ้าง

มือใหม่

;D ขยายความ  ;D
1. ติดตั้ง Xtreme Karaoke เครื่องที่ต้องการ 
2. ดับเบิ้ลคลิกที่ ไอคอน Xtreme Karaoke  แล้ว Save license ไว้ครับ
3. Copy ไฟล์ license  ใส่แฟลชไดร์ หรือ แผ่นดิสค์ แล้วส่งถึงท่าน Xmen ทางเมล์ โดยส่งกับเครื่องที่ ต่อเน็ตได้
4. รอเมล์ จากท่าน Xmen ตอบกลับ ก็นำ license ไปใส่เครื่องที่ต้องการ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 5 ตุลาคม 2006, 21:16:18 น. โดย ภูม »

tawat.c

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 6 ตุลาคม 2006, 05:37:48 น. »
จะใช้ License รวมกับเครื่องอื่นไม่ได้ครับ License เครื่องไหนก็เครื่องนั้นครับ
ลง Xtreme ไม่กระทบต่อ All In One แต่อย่างใดแถมใช้เพลงร่วมกันได้ด้วยครับ  :) :) :)

Admin ครับ ถ้าย้าย H/D ไปไว้เครื่องอื่น License ที่ขอไว้ก็ตาม H/D ไปด้วยใช่ใหมครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 6 ตุลาคม 2006, 07:40:55 น. »

Admin ครับ ถ้าย้าย H/D ไปไว้เครื่องอื่น License ที่ขอไว้ก็ตาม H/D ไปด้วยใช่ใหมครับ
ถ้าย้าย H/D ต้องขอ License ใหม่ครับ  :)

Tid.T

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 6 ตุลาคม 2006, 08:17:05 น. »
สรุปแล้ว HD 1 ตัว ต่อ 1 license ใช่มั้ยท่านภูม
อ้าว....แล้วของผม  ขอท่าน xmen ไป 2 ครั้ง หรือ 1 ครั้ง น้อ..!!!!

tawat.c

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2006, 21:13:55 น. »
ท่าน xmen ครับ ผมขอ License แล้ว 1 ครั้ง ที่เหลือผมยังไม่ได้ขอเพราะอาจเปลี่ยนเครื่อง/ซื้อใหม่ ไม่ทราบว่าอีก 2 License ที่เหลือจะหมดอายุเมื่อไหร่ มีกำหนดหรือไม่ครับ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2006, 21:32:19 น. »
ท่าน xmen ครับ ผมขอ License แล้ว 1 ครั้ง ที่เหลือผมยังไม่ได้ขอเพราะอาจเปลี่ยนเครื่อง/ซื้อใหม่ ไม่ทราบว่าอีก 2 License ที่เหลือจะหมดอายุเมื่อไหร่ มีกำหนดหรือไม่ครับ

ไม่กำหนดเวลาครับ จุดประสงค์ก็เผื่อสำรองไว้้เวลาท่านเปลี่ยนเครื่องใหม่
หรือ hardware มีปัญหาครับ  :) :) :)

ออฟไลน์ ดนตรีไหมไทย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 448AB84D,740C329B,740E329F, 84862C43 (x-men)
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2006, 11:38:52 น. »
แหมแล้วมี ลายเซ้น vip ป่ะ แบบใช้ได้ตลอด น่ะ มีป่ะ ต้องทำจะได๋ วานบอกนะ อยากมี อิ อิ

pobpss

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันที่ 20 ตุลาคม 2006, 19:04:32 น. »
ท่าน xmen ครับ เครื่องผมติดไวรัส   ต้อง format  แน่ๆ     License ตัวเดิมของผมใช้ได้เปล่าครับ  (เครื่องเดิมอุปกรณ์เดิมทุกประการ)

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: วันที่ 20 ตุลาคม 2006, 19:10:36 น. »
ท่าน xmen ครับ เครื่องผมติดไวรัส   ต้อง format  แน่ๆ     License ตัวเดิมของผมใช้ได้เปล่าครับ  (เครื่องเดิมอุปกรณ์เดิมทุกประการ)

ถ้าลงไว้คนล่ะ drive ที่จะ format ใช้ License Key เดิมได้ครับ

chollathee

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2006, 20:54:25 น. »
แหมแล้วมี ลายเซ้น vip ป่ะ แบบใช้ได้ตลอด น่ะ มีป่ะ ต้องทำจะได๋ วานบอกนะ อยากมี อิ อิ

ต้องหาสาวสวยมาประเคน โดยไม่ต้องคิดค่าสินสอดมั้งครับ (และต้องชงเหล้าเป็นด้วยนะ)  555+ ;) :D ;D

ดีปะ...พี่วิทย์ขา....(ใครอ่ะ) ??? ::)

;D ;D ;D

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2006, 23:01:37 น. »

ต้องหาสาวสวยมาประเคน โดยไม่ต้องคิดค่าสินสอดมั้งครับ (และต้องชงเหล้าเป็นด้วยนะ)  555+ ;) :D ;D

ดีปะ...พี่วิทย์ขา....(ใครอ่ะ) ??? ::)

;D ;D ;D

:P  เลียนแบบ อาจารย์ยอดคับ  ;D

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2006, 09:40:20 น. »

;D ;D ;D
:P  เลียนแบบ อาจารย์ยอดคับ  ;D

อ้าว......... ??? ::) เป็นงั้นไปเน๊อะ ;D

ชายเสรี

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2006, 12:26:03 น. »

;D ;D ;D

จุดไฟ อีกแล้วพวกนี้  อิอิ  เดี๋ยว แม่ เป๊ก...กระโหลกให้  555