ผู้เขียน หัวข้อ: song list เพื่อจะทำเป็นคู่มือ..จะเอาไปพิมเป็นเล่ม ..ทำยังไง..ครับ  (อ่าน 2965 ครั้ง)

nas_karasoft

• บุคคลทั่วไป
หลังจากทำ song data manager --> lister แล้วจะทำ
song list เพื่อจะทำเป็นคู่มือ..จะเอาไปพิมเป็นเล่ม ..ทำยังไง..ครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: song list เพื่อจะทำเป็นคู่มือ..จะเอาไปพิมเป็นเล่ม ..ทำยังไง..ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2007, 17:18:51 น. »
หลังจากทำ song data manager --> lister แล้วจะทำ
song list เพื่อจะทำเป็นคู่มือ..จะเอาไปพิมเป็นเล่ม ..ทำยังไง..ครับ

ใช้ Excel เปิดไฟล์ Data\Song.dbf ขึ้นมาแล้วเรียงหน้าพิมพ์ได้เลยครับ

nas_karasoft

• บุคคลทั่วไป
Re: song list เพื่อจะทำเป็นคู่มือ..จะเอาไปพิมเป็นเล่ม ..ทำยังไง..ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2007, 18:59:13 น. »
ใช้ Excel เปิดไฟล์ Data\Song.dbf ขึ้นมาแล้วเรียงหน้าพิมพ์ได้เลยครับ

อืม..ง่ายจริงครับ...ขอบคุณครับ