ผู้เขียน หัวข้อ: ตัดสินใจซื้อ extreme แล้วครับ..เพราะว่ามี medley นี่แหละ  (อ่าน 3285 ครั้ง)

ออฟไลน์ yuk

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
ตัดสินใจซื้อ extreme แล้วครับ..เพราะว่ามี medley นี่แหละ
« เมื่อ: วันที่ 8 พฤศจิกายน 2006, 15:03:43 น. »
ตัดสินใจซื้อ xtreme แล้วครับ..เพราะว่ามี medley นี่แหละ   โอนเงินแล้ววันนี้เอง  กำลังรอ License key อยู่ครับ...อยากลองเทียบกับ Karaligth ว่าใคร สิ มันส์... กว่า  อิๆๆๆ.
                                             psr_2000@mthai.com

tharachdx

• บุคคลทั่วไป
Re: ตัดสินใจซื้อ extreme แล้วครับ..เพราะว่ามี medley นี่แหละ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 8 พฤศจิกายน 2006, 16:41:59 น. »
karalight ขายราคากี่เหรียญครับ  ::)

poom

• บุคคลทั่วไป
Re: ตัดสินใจซื้อ extreme แล้วครับ..เพราะว่ามี medley นี่แหละ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 8 พฤศจิกายน 2006, 18:02:12 น. »
karalight ขายราคากี่เหรียญครับ  ::)

;D karalight ราคา 2500 ครับ คนแถวบ้านผมเขาใช้อยู่ครับ (อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี)
 ;D ผมถามเขามานะครับ เมื่อวันลอยระทง

ออฟไลน์ yuk

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 9 พฤศจิกายน 2006, 10:22:59 น. »
Karaligth ผมจ่ายไป 2,000 ครับ ใช้ได้ 1เครื่อง เช็ค Key จาก mainboard อัพเดตได้ตลอด 
ยังไม่สมบูรณืเต็ม 100 แต่ก็มีข้อดีเยอะเหมือนกัน  เช่นผมใช้กับ
โนตบุค P.166 ram 32 ได้ ไม่มีปัญหา โปรแกรมเสถียรดีไม่มีปัญหา เนื้อเพลงวิ่งตรงดีมาก(ทั้ง win98/xp)ยกเว้นเรื่อง sound บ้างครั้งรวน  การต่อเพลงยังมีสะดุด!!!   
              ขอลอง Xteme ก่อนนะครับ แล้วจะมาเล่าประสบณ์การณ์ให้ฟังครับ... :D ???