ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วย save กลับเป็นเสียงกีตาร์ให้ทีครับ  (อ่าน 1831 ครั้ง)

anarchist

• บุคคลทั่วไป
ช่วย save กลับเป็นเสียงกีตาร์ให้ทีครับ
« เมื่อ: วันที่ 12 ธันวาคม 2008, 16:04:32 น. »
คือผมเอาไฟล์ Midi ที่ปาดเนื้อร้องเรียบร้อยแล้ว ไปแก้ไข จังหวะกลองนิดหน่อยในโปรแกรม Cakewalk Pro Audio 9

เสร็จแล้วทีนี้พอ save กลับ เสียงที่เคยเป็นเสียงกีตาร์ร็อค กลายเป็นเสียงเปียโน(คาดว่าน่าจะเป็นเพราะ ซาวน์การ์ดผมเอง)

ใครใจบุญช่วยที ไม่รู้ว่าทำได้มั้ยนะครับ...ไม่แน่ใจ(มือใหม่)

***ปล.ผมแนบไฟล์มาด้วย  ทั้งอันเดิมที่ยังไม่ได้แก้(ชื่อไฟล์ 00007) และอันที่แก้แล้วเสียงเปลี่ยน(ชื่อไฟล์ Time For Heroes)***

ขอบคุณล่วงหน้าครับ.....

ออฟไลน์ ชา นครนม(ว๊อคแมน)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL1. 3C0786CF HL2. 8F60CE2C HL3. 5DD8ED51 [X-men]
Re: ช่วย save กลับเป็นเสียงกีตาร์ให้ทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 12 ธันวาคม 2008, 16:15:46 น. »
ลองดูครับ น่าจะได้นะ..

anarchist

• บุคคลทั่วไป
Re: ช่วย save กลับเป็นเสียงกีตาร์ให้ทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 15 ธันวาคม 2008, 00:47:19 น. »
ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ...
อยากถามต่อนิดนึงครับ...ว่าสรุปแล้วมันเป็นเพราะอะไรกันแน่ครับ...โปรแกรมที่ใช้ หรือซาวน์การ์ดครับ