ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้รู้ด้วยครับ ผมต้องเพิ่ม cossover อีกตัวไหมครับ  (อ่าน 6959 ครั้ง)

ออฟไลน์ wuttichats

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • 2345CC30 หนุ่มลำดวน
สอบถามผู้รู้ด้วยครับ ผมต้องเพิ่ม cossover อีกตัวไหมครับ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 25 สิงหาคม 2016, 17:55:46 น. »
ชอบก็ควรศึกษาไว้บ้างครับ จะได้ใช้งานได้ครอบคลุมตามสิ่งที่มันควรจะเป็น โดยไม่ถูชักใบให้เขว

อย่าใช้ตามมีตามเกิด    เพราะแบบนั้นเขาไม่เรียกชอบครับ   เขาเรียก"อยาก"

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

ออฟไลน์ Zas5799

• กำเนิดใหม่
  • *
สอบถามผู้รู้ด้วยครับ ผมต้องเพิ่ม cossover อีกตัวไหมครับ
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2016, 16:18:00 น. »
เพิ่มอุปกรณ์มันไม่ได้แปลว่าดีขึ้นเสมอไป

และข้างหลัง sub เป็นแบบนี้ใช่ไหมครับ

มันให้ครอสฯมาแล้ว ได้ในระดับนึงแล้ว