หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

ถ้าคิดว่าที่นี่เป็นบ้าน...ช่วยกันดูแลซักหน่อยดีมั้ย.

<< < (2/14) > >>

ชัยราชา:

--- อ้างจาก: นายยอด ที่ วันที่ 27 สิงหาคม  2013, 11:24:43 น. ---ผเอิญ..ว่าช่วงนี้สมาชิกบ้านเรา

โพสรูป ข้อความสนุกๆ และลงภาพล่อแหลม ชวนให้คิดไปต่างๆนานาได้หลายอย่าง...

จึงอยากขอความร่วมมือกันสักหน่อย ช่วยดูแลกันบ้างตามสมควร..

ถ้าคิดว่าเป็นบ้านที่ ท่านร่วมสร้างกันมา.

ขอบคุณครับ

--- End quote ---

เขียนผิด

เดวิด ณ.นครราชสีมา:

--- อ้างจาก: หนุ่มนากระแซง ที่ วันที่ 27 สิงหาคม  2013, 11:38:32 น. ---ภาพอาจารย์ภูโพสต์ได้ป่ะ   :hap3:

ภาพที่ว่าผมยังไม่เคยเห็นเลย  ;D

อันนั้นยิ่งไม่ได้ใหญ่เลยครับ ล่อแหลมๆ

หนุ่มเมืองนคร (ไทย):
รับทราบครับ อย่างนี้ถือว่าล่อแหลมมั๊ยครับ ;D

Nineyod:

--- อ้างจาก: ชัยราชา ที่ วันที่ 27 สิงหาคม  2013, 11:41:35 น. ---                      เขียนผิด

ครับครู..กำลังควันออกหู..

โดนทั้งงานราษฏร์ ทั้งงานหลวง..งานช่วย...

พระศุกร์เข้า พระเสาร์แทรก....ครับพี่ชัย.. ???

ไก่อ่อน:
ชักจะอุ่นๆขึ้นมาแล้ว ;D :th1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version