ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

เพลง XVK เล่นไม่ได้

(1/3) > >>

M.K.SOUND:
เรียนถามท่านผู้รู้หน่อยครับ คือว่าตอนนี้ ไฟล์XVKทั้งโฟลเดอร์ เล่นไม่ได้แม้แต่เพลงเดียวครับ ไม่ทราบว่าไฟล์ หมดอายุหรือไม่ประการใด เพราะเป็นเพลงแจกครับ ที่มีระหัส BKT-CDG-HN-OW-RL-SP ข้อมูล คือลงวินโดว์ใหม่ ลงSSDใหม่ ลงเวอร์ชั่นใหม่ V3.0 214 DX เล่นได้ทุกไฟล์ ยกเว้น XVK ฮาร์ดล็อค5F6236E2 แบบมีไดร์เวอร์ จากท่านกุ้งครับ พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับผม  หมายเหตุ ในโปรแกรมเล่นได้ทุกฟังค์ชั่น ปกติ

มานพ:
สอบสอบคนแจก  ได้ก็อปไลเซ่นต์ที่เขาให้มาด้วยหรือเปล่า

M.K.SOUND:
ขอสอบถามอีกหน่อยครับ xvk ที่แจกมาถ้าไม่มีไลเซ๋น โหลดมาแล้วจะเล่นได้ไหมครับ แต่นี่ผมเล่นมาตั้งแต่วันแรกที่แจก ผมโหลดเอากลางดึก จนถึงต้นเดือนนี้ เมษา 65 ไฟล์ชนิดอื่น วีดีโอ เอ็มพี3 อีเอ็มเค เอ็กเอ็มเค ถึงตอนนี้ที่เล่น xvk ไม่ได้ ยังเล่นไฟล์อื่นได้ปกติอยู่ครับ ขาดแต่ xvk หลายเพลงอยู่ครับโดยเพาะลูกกรุง ขออภัยที่รบกวนถาม

SamartZ:
ลองลงโปรแกรม เวอร์ชั่น V3.0 214 EX หรือยังครับ

M.K.SOUND:
ครับ ตอนนี้ใช้ 214 DXอยู่ครับ เดี๋ยวจะลองไปใช้ EX ดู ขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version