ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

ปัญหาซ้อนภาพจากกล้องไม่ได้

<< < (3/3)

เด็กชายไพศาล:
ลองอัพเดทไดรเวอร์กล้องหรือการ์ดจอดูครับ หรือไม่ก็ถอนการติดตั้งแล้งติดตั้งใหม่ดูครับอาจารย์

eadkb:

--- อ้างจาก: TOR@BKK SOUND ที่ วันที่ 15 เมษายน  2022, 20:11:41 น. ---แล้วแบบนี้ ทั้ง 3 เครื่องของผมมันเป็นอะล่ะเนี่ย

--- End quote ---
ผมมีอาการเดียวกับคุณ ผมได้อัพเดท k-like codec มันก็ใช้งานได้นะ ลองดูครับ

กฤษฎานคร:
win 11  & EX 215 ซ้อนปกติครับ ไม่ได้ลงอะไรเพิ่ม....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version