ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

อยากทราบวิธีทำmp3เป็นคาราโอเกะครับ เปลี่ยนชื่อเพลงเป็นรหัส โปรแกรมไม่ทำงานครับ

(1/1)

Indy75:
อยากทราบวิธีทำmp3เป็นคาราโอเกะครับ เปลี่ยนชื่อเพลงเป็นรหัส โปรแกรมไม่ทำงานครับ

มานพ:

--- อ้างจาก: Indy75 ที่ วันที่ 14 เมษายน  2022, 22:11:59 น. ---อยากทราบวิธีทำmp3เป็นคาราโอเกะครับ เปลี่ยนชื่อเพลงเป็นรหัส โปรแกรมไม่ทำงานครับ

--- End quote ---

สุระชาติ:
ขอบคุณครับ :95: :95: :95:

ชา นครนม(ว๊อคแมน):

ปาดเสร็จ บันทึกไฟล์เพลง เปลี่ยน/ตั้งชื่อเป็นรหัสครับ
ตัวอย่างของเพลงนี้ผมตััง CM0024  เสร็จแล้วเพิ่มเพลงในโปรแกรม
 :95: :95: :thank1:

happiness:
ขอบคุณที่แนะนำความรู้ มีประโยชน์มากครับ

:thank1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version