ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

รบกวนอาจารย์ทุกท่านช่วยด้วยตรับHardlock สีน้ำเงิน ลงไดร์เวอร์ไม่ได้ Win10_64bit

(1/2) > >>

cw:
Hardlock สีน้ำเงิน มองไม่เห็นกับ Win10_64bit ลงไดร์เวอร์ไม่ได้ แต่อีกเครื่องเล่นได้ปกติครับ มีโน๊ตบุค2เครื่องครับ

เสือน้อย คาราโอเกะ:

--- อ้างจาก: cw ที่ วันที่  8 พฤษภาคม  2022, 18:05:41 น. ---Hardlock สีน้ำเงิน มองไม่เห็นกับ Win10_64bit ลงไดร์เวอร์ไม่ได้ แต่อีกเครื่องเล่นได้ปกติครับ มีโน๊ตบุค2เครื่องครับ

--- End quote ---

จะลองดูให้ครับ แจ้งรหัสฮาร์ดล็อคให้เรียบร้อยด้วยครับ

cw:
เย้ๆๆๆๆๆๆได้แล้วครับ ขอขอบคุณอาจารย์เสือน้อย คาราโอเกะ ฮาร์ดล๊อค เป็นอย่างสูงครับ ขอให้อาจารย์อย่าเจ็บอย่าจนรวยๆเฮงๆครับ

เสือน้อย คาราโอเกะ:
ยินดีครับผม  :95:

bkkmusic:

--- อ้างจาก: cw ที่ วันที่  8 พฤษภาคม  2022, 18:05:41 น. ---Hardlock สีน้ำเงิน มองไม่เห็นกับ Win10_64bit ลงไดร์เวอร์ไม่ได้ แต่อีกเครื่องเล่นได้ปกติครับ มีโน๊ตบุค2เครื่องครับ

--- End quote ---

Hardlock not found....! ใน extreme ฮาร์ดล็อค 07413259/หนึ่งฃาว์ดโปร์

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version