ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

ขอความช่วยเหลือครับ

(1/2) > >>

โกโย่งพะงัน:
HARDLOCK NOT FOUND  ทำยังไงแก้ไขยังไงครับ ขอบคุณครับ วินโด้ 10 ครับ

เด็กชายไพศาล:
รุ่นเก่า หรือรุ่นใหม่ครับ ถ้ารุ่นเก่า ลองเข้าในโฟลเดอร์ Driver แล้วติดตั้ง Driver ใหม่ครับ

--- อ้างจาก: เด็กชายไพศาล ที่ วันที่ 28 ธันวาคม  2023, 22:37:47 น. ---รุ่นเก่า หรือรุ่นใหม่ครับ ถ้ารุ่นเก่า ลองเข้าในโฟลเดอร์ Driver แล้วติดตั้ง Driver ใหม่ครับ

--- End quote ---
ลองแล้วครับไม่ได้ครับ

มานพ:
ลง clean windows 10

จัดการเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ ที่เข้ามาชี้แนะ สรุปว่าวงจรUHB เสียครับ ตอนนี้ใช้ได้แล้ว  ขอบคุณป๋าลำดวนที่มองปัญหาออก ปีใหม่นี้ได้ใช้ทันงานแล้วครับ ขอบคุณท่านไพศาล ขอบคุณท่านแอ้ดมินมานพมากครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version