ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > Tip & Technic

ครูภูม...กับวิธีเล่นจังหวะกลองในช่วงรอ ๆๆ เล่นเพลงในคิวถัดไป ใน eXtreme

(1/19) > >>

ครูภูม:
ครูภูม...กับวิธีเล่นจังหวะกลองในช่วงรอ ๆๆ เล่นเพลงในคิวถัดไป ใน Xtreme

หมายเหตุ ใช้ในขณะเล่นเพลงแบบเมดเลย์เท่านั้น

1

2

3

4
หมายเหตุ ปัจจุบันเพิ่ม เป็น 60 ห้อง คือ เมื่อจบเพลง ให้เดินจังหวะกลอง 60 ห้อง

5

6

7

หมายเหตุ ใช้ในขณะเล่นเพลงแบบเมดเลย์เท่านั้น

:thank1:  ที่เข้ามาอ่าน  ;)

---------------------- -----------------------------------

นิด_1900:
หน้าม้า ขอดัน...
ขอบคุณครับ  อันนี้ไม่รู้จริงๆๆ

Ausanee Homya:
 :thank1: :thank1: :flower:

anantara:
ขอบคุณครับ อิอิ

ครูไทยมิวสิค:
ต้องขอขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version