ผู้เขียน หัวข้อ: ขลุ่ยทองขอบคุณ คุณพี่หมอหนึ่งแนะนำผลงานและนำผลงานมาฝากสมาชิก  (อ่าน 8767 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
ป๋าขลุ่ย..งานเดินแบบ..นางแบบใช้ตู้นิดเดียวก็พอครับ...ดูๆนางแบบ..แต่ละคน..ถ้าเป็นเลือก....ใครก็ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :em26: :em27: :em27: :em32: :em32: :em32:
น้อย ๆ เสียงไม่แน่น ร้อยกว่าโต๊ะต้องไปให้ถึงไม่มีลิมิตชีวิตเกินร้อย แต่ตอนนี้เสียงมันเบาลงทุกวัน สงสัยสะไปเดอร์แมนมันคงอ่อนแรงแล้วละอัดมันทีละห้าชั่วโมง เดียวมีของดีให้ดูหากล้องก่อน  :em02: :em02:

kunjoi

• บุคคลทั่วไป
               ยอดเยี่ยมมากป๋า :em01: :em26: :police:   กำนันอยากได้
กำนันท่านก็สงสัยไปงั้นแหละครับป๋าขุ่ยเพราะท่านทำไม่ได้555 :em08:

kunjoi

• บุคคลทั่วไป
น้อย ๆ เสียงไม่แน่น ร้อยกว่าโต๊ะต้องไปให้ถึงไม่มีลิมิตชีวิตเกินร้อย แต่ตอนนี้เสียงมันเบาลงทุกวัน สงสัยสะไปเดอร์แมนมันคงอ่อนแรงแล้วละอัดมันทีละห้าชั่วโมง เดียวมีของดีให้ดูหากล้องก่อน  :em02: :em02:
ชุดของป๋าชุดนี้ถ้าจะให้เปรียบก็เท่ากับเด็กสาวอายุสิบเจ็ดย่างสิบแปดละครับ(สวยแน่นหุ่นดี)

ออฟไลน์ สมบัติ มิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#4C9DB99B

....ดูแล้ว  สะบายตาดี..ครับ...ระบบเสียงผมว่า...หัวใจเต้นไม่เป็นจังหวะ  แน่  แน่     สุดยอดทุกอย่างเลยครับ

................................ :em26: :em26:

• **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
กำนันท่านก็สงสัยไปงั้นแหละครับป๋าขุ่ยเพราะท่านทำไม่ได้555 :em08:
ท่านกำนันเป็นคนของประชาชน ใครจะเอามาเชยชมได้ทั้งน้าน เพราะท่านเป็นคนดี ท่านวาสนาดีแต่บุญน้อยท่านมาทำ.......ลูกบ้านไม่ได้เดี๋ยวงานเข้า น่าน นาน ๆ จะเข้ามาแย่เสียท่านกำนันเสียศูนย์เลย ป๋าวิต น๊ะป๋าวิต :em32: :em32:

• **
ชุดของป๋าชุดนี้ถ้าจะให้เปรียบก็เท่ากับเด็กสาวอายุสิบเจ็ดย่างสิบแปดละครับ(สวยแน่นหุ่นดี)
แต่ไม่มีใครสน ใช่ป่าว มันเริ่มเหนียว ไม่เหมือน 14 คุก ๆ เอ้อ/หวัดกิน ไอเสียงแปลก ๆ

• **
....ดูแล้ว  สะบายตาดี..ครับ...ระบบเสียงผมว่า...หัวใจเต้นไม่เป็นจังหวะ  แน่  แน่     สุดยอดทุกอย่างเลยครับ

................................ :em26: :em26:
ว้า / ป๋าสะบายตา ไม่มีจุดดันเอ้ย เด่นเลย ระบบเสียงรากหญ้าสุด ๆ โนเนมครับ เสียงที่ออกมาหัวใจของเจ้าของวงเต้นไม่เป็นจังหวะเลย กลัวจะไม่จบงาน ดอกลำโพงคอยจะน้อยใจ ฆ่าตัวตายก่อนจบตลอด  คงจะสู้ของดี มีราคาถ้าเปรียบเทียบกันคงไม่ได้ครับ เอาเป็นว่าเขามี เราก็มี ต่างที่ ราคาและสกุลครับป๋า โอ อ่านสุดท้ายป๋าชม  :em15: :em15: :em19: :em19: :em08: :em08: ขอบคุณครับ รอรูปจากเจ้าภาพยังมาไม่ถึงเลย รอไปก่อน ครับ

• **
กระทู้มันตกรอบไปแล้ว หารูปให้สมาชิกใหม่ที่เขามาใช้ระบบ HL กับผมเขาอยากเห็น ;D ;D