ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสนอและฝากผลงานศิลปินสาวสารพัดแบบให้ชาวคาราซอฟท์ช่วยดูแลครับ  (อ่าน 7604 ครั้ง)

ออฟไลน์ pompattaya

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 8CA852E6, 55019532
หลังจากป่วยเกือบตาย ตอนนี้หายดีรับงานได้แล้ว ศิลปินสาวสารพัดแบบ "เจนนิเฟอร์ เป็กซ์"
สังกัด RMS Studio ของเฮียจำลักษ์ กระผมPomPattaya ดูแลอยู่ครับ
เริ่มจากเด็กขนเครื่องประจำวง สู้มาจนได้ดี รับงานโชว์ และ เป็นพิธีกรทีวีดาวเทียม
ตอนป่วยเมื่อช่วงต้นปีทำให้เสียงานไปเยอะ ตอนนี้เต็มร้อยตามเดิมแล้วครับ
รูปแบบการโชว์ แนวเอนเตอร์เทน ผสมทอล์คโชว์ เล่นเดี่ยว เปลี่ยนชุดตอนช่วงหัวเพลง
ยาวตลอดรอบ40นาทีไม่หยุด ก็อปปี้โชว์ด้วย

วันนี้มาฝากชาวคาราซอฟท์ ช่วยดูแลทั้งรับงานและช่วยงานครับ
มาดูผลงานหน้าเวที รับรองความฮาครับ

เวทีคอนเสิร์ตครับ

ชุดนี้งานโชว์ครับ  ภาพจากรายการช่องHit Station

ต่อเนื่องครับ จากรายการที่Hit Station เช่นเดียวกัน

งานตามโรงแรมของออร์แกนไนซ์เซอร์ทั่วไปครับ

ผลงานMVครับ
เพลงเร็ว

เพลงช้า

ฝากกันไว้ที่นี่ครับ สนใจติดต่อที่ 0819968752 ป้อมพัทยา
หรือที่ท่านไท พัทยา ก็ได้ครับ ถามรายละเอียดแกได้ครับ เด็กคนนี้ใจเกินร้อยครับ
ร้านคาราโอเกะ หรือเจ้าของตู้คาราโอเกะ รู้จักกันดีครับ
เฮียลักษ์เลยสนับสนุนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 12 มิถุนายน 2009, 01:33:19 น. โดย pompattaya »

rain007

• บุคคลทั่วไป
 :happy: :happy:
นักร้องคุณภาพอีกแล้วครับท่าน
พูดเก่งจริงๆ :th2: :th2:
ขอให้มีงานเยอะๆนะครับ สู้สู้

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
แจ่มครับอาจารย์ป้อม......มุกสุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ งานเพียบ..ใช้บริการเครื่องน้องๆ  ก็ได้น่ะ เหอๆๆๆๆ :thank1: :thank1:

เคยได้ยินชื่อนะ มีคนถาม...เจนนิเฟอร์เป๊ก...เนี่ย จะให้มาเล่นที่ท่าเรือแหลมฉบัง แต่ไม่รู้จะติดต่อใคร อย่างไร ชวดไปแว๊ว...

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
เยี่ยมยอด มากมายเลยครับ

ออฟไลน์ ตุ๋ยบางปู

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C9C399B , HL69D555D5
เยี่ยมยอดครับ :cheer1:

ออฟไลน์ ป๊อก คารา

• ระดับ 5
  • *
  • HL74892C77HL
 :happy: :D :D :happy:
แจ่มครับพี่

• *
ขอบคุณที่แวะชมกันครับ ช่วยขายงานให้น้องเค้าหน่อยนะครับ
หมดค่ารักษาตัวไปเยอะ รายละเอียดโทรมาคุยกันได้ตลอดครับ
ที่ ป้อม พัทยา(081 996 8752) หรือ ไท พัทยา ก็ได้ครับ
มีผลงานใหม่ จะนำมาให้ชมกันครับ

• *
นำมาให้ดูกันอีกครับ เพลงคู่ ฮัลโหลเฮีย
ศิลปินรับเชิญ เจ้าพ่อก็อปปี้โชว์ ครับ

• *
เคยได้ยินชื่อนะ มีคนถาม...เจนนิเฟอร์เป๊ก...เนี่ย จะให้มาเล่นที่ท่าเรือแหลมฉบัง แต่ไม่รู้จะติดต่อใคร อย่างไร ชวดไปแว๊ว...

ไม่รู้ก่อนใช่มั๊ย ว่าเด็กๆแถวนี้ทั้งนั้น ดังไปหลายคนแล้ว แต่ยังเรียกใช้งานได้เหมือนเดิมครับท่านสุมหัว

ผมลืมฝากป๋าแบทอีกคน ป๋าเขาเจ้าพ่องานโรดโชว์อยู่แล้ว อย่าลืมเรียกใช้นะครับป๋า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 มิถุนายน 2009, 21:55:47 น. โดย pompattaya »

bEnzA_chaly

โหเก่งจังคับ สุดยอดเลยพี่ 

:happy: :happy: :happy: :D

creator2006

ขอบคุณที่แวะชมกันครับ ช่วยขายงานให้น้องเค้าหน่อยนะครับ
หมดค่ารักษาตัวไปเยอะ รายละเอียดโทรมาคุยกันได้ตลอดครับ
ที่ ป้อม พัทยา(081 996 8752) หรือ ไท พัทยา ก็ได้ครับ
มีผลงานใหม่ จะนำมาให้ชมกันครับ

ยินดีเลยครับ :happy: :happy: :happy: งานโชว์ยอดเยี่ยมครับ

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
คิดฮอด สาวมาด จากโต อีเล็คโทน ยุคแรก ๆ นะครับ

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ยอดเยี่ยมครับ..ถ้ามีงาน..เจ้าภาพต้องการ..จะติดต่อ พี่ป้อมครับ :th2: :th2:

james-giggs

ยอดเยี่ยมครับ..อาจารย์ :th2: :th2: :th2: :happy: :happy: :happy:

• *
ขอบคุณพี่น้องชาวคาราซอฟท์ทั้งหลาย เข้ามาติมาชมกันครับ มีงานจะใช้กันไม่ต้องเกรงใจนะครับ
น้องเขาจะบันทึกเทปรายการดันดารา วันจันทร์ที่6กค.นี้ครับ ที่เซนทรัลพระราม2
เริ่มตอนเก้าโมงเช้า พี่น้องอยู่แถวนั้นไปให้กำลังใจกันได้นะครับ
น้องค่อนข้างเครียด กลัวทำได้ไม่ดี
    หนูนุ้ยเคยไปมีอะไรแนะนำหน่อยนะครับ คิวเขาต้องโชว์2เพลง2คนในรอบเดียวกัน
ทีแรกจะเอาแฟนเก็บกับโนบอดี้ ทางรายการคอมเมนท์ว่าเพลงมันช้ำมาก
เลยเปลี่ยนเป็นLive & Learn แล้วถอดเป็นสาวแตแบบต่อเนื่อง
คงจะออนแอร์สักสองสามสัปดาห์ถัดไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 5 กรกฎาคม 2009, 03:58:17 น. โดย pompattaya »

• *
ยินดีเลยครับ :happy: :happy: :happy: งานโชว์ยอดเยี่ยมครับ

ตอนนี้ผมก็แอบขายงานหนูนุ้ย ลืมขออนุญาตก่อน กะว่าพอมีลูกค้าจะโยนให้ตรงเลย
เอาข้อมูลจากในนี้แหละครับ ถ้าลูกค้าอยากดูผลงานผมจะส่งอีเมล์แล้วแปะลิงค์ที่ท่านอัพโหลดวีดีโอไว้ครับ

• *
ยอดเยี่ยมครับ..ถ้ามีงาน..เจ้าภาพต้องการ..จะติดต่อ พี่ป้อมครับ :th2: :th2:

ทันทีครับ.... ถ้าเต็มวงตอนนี้ใช้วงเดอะเกรท(วงเดิมของ เจเนท เขียว)เล่นแบคอัพครับ
อยากถามนิดว่าพอจำน้องได้ไหม สมัยก่อนกินเรียบงานบาร์เบียร์
พอไปทำอัลบั้ม รับงานโชว์ เลยอดรับงานบาร์เลย
งานอีเลคโทนช่วงนั้นบูมกันมากเลยใช่ไหมครับ.......

creator2006

ตอนนี้ผมก็แอบขายงานหนูนุ้ย ลืมขออนุญาตก่อน กะว่าพอมีลูกค้าจะโยนให้ตรงเลย
เอาข้อมูลจากในนี้แหละครับ ถ้าลูกค้าอยากดูผลงานผมจะส่งอีเมล์แล้วแปะลิงค์ที่ท่านอัพโหลดวีดีโอไว้ครับ

ขอบคุณมากครับ :thank1:

james-giggs

ทันทีครับ.... ถ้าเต็มวงตอนนี้ใช้วงเดอะเกรท(วงเดิมของ เจเนท เขียว)เล่นแบคอัพครับ
อยากถามนิดว่าพอจำน้องได้ไหม สมัยก่อนกินเรียบงานบาร์เบียร์
พอไปทำอัลบั้ม รับงานโชว์ เลยอดรับงานบาร์เลย
งานอีเลคโทนช่วงนั้นบูมกันมากเลยใช่ไหมครับ.......
จำได้ครับ..แต่ตอนนี้..อาจารย์ไปถูกทางแล้วครับ..เยี่ยม :happy: :happy: :happy: :th2:

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
เยี่ยมยอดครับ :cheer1:

ผมสบายดีครับมาเยี่ยมผมทำไมครับ :devil:

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
ผมสบายดีครับมาเยี่ยมผมทำไมครับ :devil:

เขาคงเป็นห่วง   กลัวเจ้าภาพเลี้ยงไม่ดูกำลังแขกอีกละครับ......
แล้วงานนี้มีสาว ๆ หลงคารมท่านบ้างไหม... :devil: :devil: :devil:

• *

คงกลัวว่าท่านยอดเปลี่ยนนามสกุล เป็น ยอด ณ.พ้ทยา แล้วจะอดมื้อกินมื้อ(ชาเขียวมั้ง)
เลยเป็นห่วงต้องมาเยี่ยมซะหน่อย ผมเห็นรูปในเวป นี้คล้ายๆท่านยอดมารับงานเฝ้าพัทยาสายสามอยู่นะ
(นั่งหลับตอนเช้าตรู่)

นู่นุ้ย

ขอบพระคุณมากๆเลยค่ะ...พี่เค้าเก่งจังเลย..สุดยอดงานโชว์ :love2:

• *
ผมจำชื่อนี้แม่นเลยครับ เป๊ก เคยมาโชว์เมืองกาญจน์ ที่คำแสดรีสอร์ทเมื่อ 1-2 ปีที่แล้วผมเอาวงเล่นสดไปพอดี พูดเก่งมากความสามารถเฉพาะตัวเยี่ยมมากๆ ทุกวันนี้ยังติดใจการแสดงอยู่เลยครับ :th2: :th2:

ขอบคุณที่ยังจำกันได้ อีกสักเดือนสองเดือน ผมจะมีงานที่เมืองกาญจ์ จะติดต่อเรื่องระบบแสงเสียง
ผมจะได้เซฟค่าขนส่ง

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์

ขอบคุณที่ยังจำกันได้ อีกสักเดือนสองเดือน ผมจะมีงานที่เมืองกาญจ์ จะติดต่อเรื่องระบบแสงเสียง
ผมจะได้เซฟค่าขนส่ง

:D :happy: พี่ป้อม เมืองกาญจน์ งานเข้าแล้วครับ พี่ป็อม พัทยา ติดต่อมา อิอิ  ร่วมด้วยช่วยกันครับ  :kiss2: :kiss2: