ผู้เขียน หัวข้อ: 2 ลาย ก็แหล่ม แล้วนะ ผมว่า..(สำหรับผม).....อิอิอิ....NCN For Windows อีกต่างหาก  (อ่าน 2804 ครั้ง)

นายธินกร สุวรรณไตรย์

• บุคคลทั่วไป
ก็ว่ากันไป

นายธินกร สุวรรณไตรย์

ก็พอจะมีงานโชว์ กับเขาบ้าง.....โมดุลบ้าง....ฟ้อนบ้าง.........สลับกันไป

winit

แหล่ม...จริง ๆ  ;D

ผมว่าประเด็นสำคัญสำหรับเจ้าภาพ...คือ....ขอให้ได้อย่างที่

ลูกค้าต้องการ...

อย่างเดียวเลย....ครับ    เท่านั้นแหละ  รับเงิน... ;D
ส่วนไอ้เรี่องเสียง,ไลน์, SM, SF ฯ สารพัดเนี่ย
เกิดจากที่เราอยากจะทำให้มันดีเยี่ยมที่สุด
 (ในความชอบของเรา เท่านั้น) เท่าที่ปัจจัยในกระเป๋า
จะทำได้.... :hap3:

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
 :th1:
Creative Digital Music SX ผมก็ใช้อยู่ครับ

ออฟไลน์ ไก่ต๊อก

• คณะก่อการ
  • HL#840A3EF9 (x-men)

เสียงดัง ฟังชัด ดนตรีไพเราะ คนฟังสบายหู
ไม่มีกุกๆกักๆ ไม่เป๋นงึกๆงักๆ แค่นี้ก็็แหล่มแล้ว
คนเป็นช่างนี้ดีจริงๆ นึกอยากจะใช้อะไร แบบไหนยังไง
มันก็ได้ดังใจดีเนาะ   :happy:

m sound

เมื่อก่อนก็เริ่มจาก 2 ไลน์ นั่นแหละครับ..ถึงตอนนี้จะ แยกเกิน 2 แต่ก็มีบางลักษณะงานครับ.ต้องกลับมาใช้ 2 ไลน์ สเตอริโอ ธรรมดา ทั้ง SM/SF แล้วแต่โอกาส.เพราะ 2 ไลน์ มันก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรมิใช่หรือ.... ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ถึง..เพ่อ๊อดครับ  :cheer:

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
ไอ้ที่ว่านี่มันเกี่ยวกับเสียงแน่นอนท่านพี่ยอด ถ้าขาดอันนี้ไปก็หมดกัน บางท่านเรียกน้ำเปลี่ยนนิสัย

m sound

ไอ้ที่ว่านี่มันเกี่ยวกับเสียงแน่นอนท่านพี่ยอด ถ้าขาดอันนี้ไปก็หมดกัน บางท่านเรียกน้ำเปลี่ยนนิสัย
แม่น ครับ..ไอ้ขวดแบรนด์นี้.กลับจากงานเจ้าภาพแถมมา..เก็บไม่ดีละก็..หลานแม่ยาย..เอาไปเปลี่ยนเป็น ปัจจัย ซะเกลี้ยง...กรรม(ลูกสาวแม่ยาย.ผู้สั่งการ55555+) ;D ;D ;D

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
มีแต่งานหรูๆเลยเนาะ แจ่มๆ