ผู้เขียน หัวข้อ: นั่งทำงานแล้วไปเจอรูปผลงานเก่าๆ เลยเอามาฝาก...............................จ้า...  (อ่าน 1814 ครั้ง)

นายธินกร สุวรรณไตรย์

• บุคคลทั่วไป
แก่แล้ว เลยนึกถึงอดีต เลยเอาแพบมาลงให้เปลืองกระทู้เล่นๆ....ก๊าบบบบบบ

งานใหม่ไม่มีโชว์ ก็ขอเอางานเก่าๆนี่แหละ(ว๊ะ) มาอวดกัน

พิจารณาดูภาพของตัวเอง ก็ขำๆนะ ว่า เรานี่ ช่างหน่อมแน๊ม จริงๆ

ออฟไลน์ ป๊อก คารา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL74892C77HL
ขนาดตั้ง 5-6 ปีที่แล้ว ยังดูทันสมัย เหมือนปัจจุบันเลยครับ  ;)

creator2006

แจ่มครับ อ้าย...6 ปี๋ละเน๊าะ..เป๋นผมหายเซี้ยงครับหูปเก่าๆ :th1:

เครื่องเสียง ของเราบ้าง ของโรงแรมบ้าง เลือกใช้กันไป อันไหนเสียงดี เสียงแจ่ม ก็ใช้อันนั้น หรือ ผสมผสานกันไป

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ชุดขนาดนี้รับแขกได้ประมาณกี่คนเนี่ยในห้องแบบนี้...

วันเก่าๆ มีเท่านี้ แต่มาถึงตอนนี้ผลิดอกออกผลมาอีกหลายชุดแล้วสิครับปี้ช่าง :th2: