ผู้เขียน หัวข้อ: แสดงผลงานจากสวีเดน งานแต่งงานเล็กๆครับ  (อ่าน 10869 ครั้ง)

ออฟไลน์ แจ๊ค-มายเฟรนด์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • SWEDEN HL#6D209855
แสดงผลงานจากสวีเดน งานแต่งงานเล็กๆครับ
« เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 04:46:28 น. »
extreme v.53 กับ ป่นพิณอีสานอินเตอร์. หมวนกันกุ๊บทีบบบ... ฝรั่งกะอดฟ้อนบ่ได้งานนี้ ฮ่าฮ่าๆๆๆๆ  :hap3::hap5: :hap5: :hap5:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 07:36:26 น. โดย ลักกี้สตาร์มิวสิค »

• ระดับ 5
  • *
Re: แสดงผลงานจากสวีเดน งานแต่งงานเล็กๆครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 04:51:10 น. »
นักร้องฝ่ายหญิง(พี่สาวแท้ๆเลยครับ)และสหายรักครับ

• ระดับ 5
  • *
Re: แสดงผลงานจากสวีเดน งานแต่งงานเล็กๆครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 04:56:47 น. »
จ้าวสาว(สาวประเภทสอง)และจ้าวบ่าว หรือจ้าวบ่าวกับจ้าวบ่าวนั้นเองครับ :hap ;D3:

m sound

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 04:58:22 น. »
งานแต่งฝรั้ง..หืองานแต่งไทยเฮาหล่ะท่าน..แจ๊ค...เป็นตาออนซอนแท้...เอามาอีกหลายๆ..อั่น ฮูป..แนวมักนั่นน่ะ(ผู้สาว)..(เผื่ออี่พ่อใหญ่ หิน นำ เพิ่นกำลัง ห่าว คัก) ;D ;D ;D

m sound

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 05:01:46 น. »
จ้าวสาว(สาวประเภทสอง)และจ้าวบ่าว หรือจ้าวบ่าวกับจ้าวบ่าวนั้นเองครับ :hap ;D3:

ฮ่วยยย...มาซ่างว่าแท้.....ผู้ซาย..กะเอา..กัน(แต่งกัน)..ว่าแม่นหลาย..แต่บ้านเฮา..อั่นประเภท 2 นี่แหม....สเวนดี/สวีเดน.กะยังมี.... ;D ;D ;D

ออฟไลน์ sriAROON

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 05:03:51 น. »
 :th1: :th2: ;D :love2:

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 05:09:13 น. »
v.53 and ป่นพิณออกลายแล้วครับ :th2: จักไผ๋เป็นไผ๋เด้อบัดทีเนีย..ฮ่าฮ่าๆๆ :hap3: :hap3:

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 05:17:19 น. »
งานนี้บ่ค่อยมีสาวๆเลยครับท่านคนไทบ้านและพ่อใหญ่หินเอย :no_ok: มีอยู่สองคนที่บ่ได้ถ่ายรูปที่โอเคแต่ได้เบอร์อยู่ครับ :th2: :love2:

m sound

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 05:23:03 น. »
งานนี้บ่ค่อยมีสาวๆเลยครับท่านคนไทบ้านและพ่อใหญ่หินเอย :no_ok: มีอยู่สองคนที่บ่ได้ถ่ายรูปที่โอเคแต่ได้เบอร์อยู่ครับ :th2: :love2:

เห็นแล้ว..กะฮู้ว่า...ม่วนกู๊บ....แล้วหล่ะท่านแจ๊ค..เป็นตาสะออน..แหล่วกะ..ภูมิใจ..ที่เอ๊กซ์ทรีมบุกสวีเดน...พี่น้องเฮา(รวมทั้งฝรั่งนำ)เพิ่นว่าจั่งได๋แหน่ เกี่ยวกับ เอ๊กซ์ทรีม ป่นพิณ ที่ อิมพอร์ต จาก แดน สยาม เฮา ครับ....อยากฮู้ความรู้สึกหลังจากที่ได้สัมผัสครับ.. ;D :th2:

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 05:25:03 น. »
ฮ่วยยย...มาซ่างว่าแท้.....ผู้ซาย..กะเอา..กัน(แต่งกัน)..ว่าแม่นหลาย..แต่บ้านเฮา..อั่นประเภท 2 นี่แหม....สเวนดี/สวีเดน.กะยังมี.... ;D ;D ;D
มีหลายครับทามพ่อใหญ่หินแน บ่สนบ้อสนบ่แน้วนี้ :hap3: :hap5: :hap5: กับคนบ้านเฮากะหลายอีหลีครับ :th2: :th2: :love2:

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 05:50:22 น. »
เห็นแล้ว..กะฮู้ว่า...ม่วนกู๊บ....แล้วหล่ะท่านแจ๊ค..เป็นตาสะออน..แหล่วกะ..ภูมิใจ..ที่เอ๊กซ์ทรีมบุกสวีเดน...พี่น้องเฮา(รวมทั้งฝรั่งนำ)เพิ่นว่าจั่งได๋แหน่ เกี่ยวกับ เอ๊กซ์ทรีม ป่นพิณ ที่ อิมพอร์ต จาก แดน สยาม เฮา ครับ....อยากฮู้ความรู้สึกหลังจากที่ได้สัมผัสครับ.. ;D :th2:
ทีแลกพ่วกฝรั่งมันก็ยืนอยู่ไกลๆส้าบหล้าบพูนละ.. นึกว่ายืนเฮ็ดอีหยังกัน สลุบแล้วมันยืนสนทนาและก็คุยกันเรื่องเครื้องเสียงของผมครับ บัททีนี้ก็มาลุมเบิ่ง PCและMixerผมครับ เขางงตึ้บๆกันเป็นแถวเลยครับ เขาเห็นสายแยกไลน์ก็เลยถามว่าสายอีหยังคือออกมาจากคอมหลายแท้...ฮ่าฮ่าๆ ผมก็ได้อะทิบายตั่งนานให้พ่วกเขาได้เข้าใจกันครับ เข้าบอกว่าตอนลงรถมาแลกๆนึกว่ามีวงดนตรีสดมาเล่น เขาก็ตรงดิ้งไปที่บาร์เครื่อวดื้ม แล้วก็จะลงมาดิ้นกับสาวๆ ปรากดว้าเขางงและอึ่งมากครับ เพราะตัวเขาเองก็เป็นดีเจครับ เขาบอกว่าบ่เคยได้ยินเสียงที่คล้ายๆสดแบบนี้มากอนเลยครับ ปรืมใจมากๆเลยครับ :th2: :love2: :love2:
แล้วผมก็หวังว่าพี่น้องในคาราสอฟท์นี้ก็รู้สึกหมืนผมครับ..... ดีใจมากครับที่มีพี่น้องในคาราสอฟท์นี้ ที่คอยให้ความรู้และชี้แนะอยู่ตลอย :happy: :happy::beer: :beer: :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 05:53:00 น. »
ยินดีด้วยครับ  ขอให้พรีเซ็นต์ผลงานคุณภาพสู่สายตาประชาชนและคนไทยในฟรีเซ็กส์แลนด์ต่อไปครับ

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 06:01:32 น. »
ยินดีด้วยครับ  ขอให้พรีเซ็นต์ผลงานคุณภาพสู่สายตาประชาชนและคนไทยในฟรีเซ็กส์แลนด์ต่อไปครับ
แน้นอนครับท่าน :th2: ฮ่าฮ่าๆๆ.... :hap3: :hap3: :thank1: :thank1:

m sound

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 06:21:01 น. »
ทีแลกพ่วกฝรั่งมันก็ยืนอยู่ไกลๆส้าบหล้าบพูนละ.. นึกว่ายืนเฮ็ดอีหยังกัน สลุบแล้วมันยืนสนทนาและก็คุยกันเรื่องเครื้องเสียงของผมครับ บัททีนี้ก็มาลุมเบิ่ง PCและMixerผมครับ เขางงตึ้บๆกันเป็นแถวเลยครับ เขาเห็นสายแยกไลน์ก็เลยถามว่าสายอีหยังคือออกมาจากคอมหลายแท้...ฮ่าฮ่าๆ ผมก็ได้อะทิบายตั่งนานให้พ่วกเขาได้เข้าใจกันครับ เข้าบอกว่าตอนลงรถมาแลกๆนึกว่ามีวงดนตรีสดมาเล่น เขาก็ตรงดิ้งไปที่บาร์เครื่อวดื้ม แล้วก็จะลงมาดิ้นกับสาวๆ ปรากดว้าเขางงและอึ่งมากครับ เพราะตัวเขาเองก็เป็นดีเจครับ เขาบอกว่าบ่เคยได้ยินเสียงที่คล้ายๆสดแบบนี้มากอนเลยครับ ปรืมใจมากๆเลยครับ :th2: :love2: :love2:
แล้วผมก็หวังว่าพี่น้องในคาราสอฟท์นี้ก็รู้สึกหมืนผมครับ..... ดีใจมากครับที่มีพี่น้องในคาราสอฟท์นี้ ที่คอยให้ความรู้และชี้แนะอยู่ตลอย :happy: :happy::beer: :beer: :thank1: :thank1:
คักบ่อ...บาดทิเนี่ยยยยย....บอกฝรั้งแหน่เด้อ....ท่านแจ๊ค...ว่า..แบบนี้เด็กๆ..ที่แดนสยาม..ยังมีอีกกกกกกก.....เยอะ.... ;D ;D ;D :th2:

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 06:31:01 น. »
คักบ่อ...บาดทิเนี่ยยยยย....บอกฝรั้งแหน่เด้อ....ท่านแจ๊ค...ว่า..แบบนี้เด็กๆ..ที่แดนสยาม..ยังมีอีกกกกกกก.....เยอะ.... ;D ;D ;D :th2:
โปรโมดeXtreme กับ ป่นพิณทุกงานเลยครับ :th2: ว่าผมเอาความรู้นี้มาจากพี่น้องเมืองไทยทังนั่นเลยครับ :th2: :th2: :love2: :love2:

m sound

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 06:33:58 น. »
โปรโมดeXtreme กับ ป่นพิณทุกงานเลยครับ :th2: ว่าผมเอาความรู้นี้มาจากพี่น้องเมืองไทยทังนั่นเลยครับ :th2: :th2: :love2: :love2:
ไหนๆกะไหนๆแล้ว...ขอถามแหน่..ทางพี้.(สวีเดน) เพิ่นมัก(ขอ)ร้อง เพลงหยังแหน่....ยามมีงานนั่นน่ะ.... ;D ;D ;D

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 06:50:38 น. »
ไหนๆกะไหนๆแล้ว...ขอถามแหน่..ทางพี้.(สวีเดน) เพิ่นมัก(ขอ)ร้อง เพลงหยังแหน่....ยามมีงานนั่นน่ะ.... ;D ;D ;D
เพลงที่ขอกันหลายกะมี..... มันต้องถอน...คนบ้านเดียวกัน...แฟนเก็บ....พ่อบักเบนซ์....แม่ฮ้างมหาสเน์....โลโซโบว์รัก...ฮักผัวเขา....ป๋าผัว.... ประมาณแบบนี้หละย่าวๆเบิ๊ดคืนกะยังวะ :th2: :th2: เพลงฝรั่งเขาก็บ่ค่อยร้องกันต๋วแปลกบ่ ร้องหมอลำขึ่นมายามใดกะยามนั่นโลด...เต็มหน้าเวทีอะยะโลดตัว :th2: :hap3: :hap5: :hap5: :hap5:

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 06:54:12 น. »

m sound

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 06:56:19 น. »
เพลงที่ขอกันหลายกะมี..... มันต้องถอน...คนบ้านเดียวกัน...แฟนเก็บ....พ่อบักเบนซ์....แม่ฮ้างมหาสเน์....โลโซโบว์รัก...ฮักผัวเขา....ป๋าผัว.... ประมาณแบบนี้หละย่าวๆเบิ๊ดคืนกะยังวะ :th2: :th2: เพลงฝรั่งเขาก็บ่ค่อยร้องกันต๋วแปลกบ่ ร้องหมอลำขึ่นมายามใดกะยามนั่นโลด...เต็มหน้าเวทีอะยะโลดตัว :th2: :hap3: :hap5: :hap5: :hap5:
สุดยอดแล้ว....ทีแรกกะอายๆ บ่อกล้า ลองเบิ่งอีกหลายๆงาน ท่านแจ๊ค.ลองเอิ้นฝรั่ง.มาทดสอบเสียง ดุดุ(บ่อยๆ) รับรอง หย่าม..แท้ ๆ ฝรั่งกะฝรั่ง โลด :th2: ว่าแต่ ฝรั่ง..ฮู้จัก..ป่นพิณ...บ่อ...... ;D

ออฟไลน์ ชา นครนม(ว๊อคแมน)

• คณะก่อการ
  • HL1. 3C0786CF HL2. 8F60CE2C HL3. 5DD8ED51 [X-men]
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 07:05:17 น. »
ดีใจนำเด้อบ่าวแจ๊ค เอาให้ฝรั่งงงโลด ว่าคนบ้านเฮา ไม่ธรรมดา...
..คักแล่วว...
 :happy: :happy:

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 07:20:37 น. »
ดีใจนำเด้อบ่าวแจ๊ค เอาให้ฝรั่งงงโลด ว่าคนบ้านเฮา ไม่ธรรมดา...
..คักแล่วว...
 :happy: :happy:

ครับผม ขอบคุณครับท่านชา ว๊อคแมน :D แมนครับแมนนนน :th2: :th2: :beer:

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 07:22:57 น. »
เยี่ยมครับ....ว่างๆ หาเวลามาสุมหัวที่เมืองไทยบ้างเด้อ... :cheer: :cheer: :cheer:

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 07:37:39 น. »
น้านนน... :th2: พ่อใหญ่ กะคึดมาตั้งโดน ตั้งนานแล้ว..ว่า..
แจ็ค..ต้องสามารถเฮ็ดให้ บักสีดา ต้องทึ่งในความสามารถของตนไทย.. :th2:
บ่ว่าจะเป็น Xterme karaoke  ยิ่งมี ท่าน ป่นพิน  ไปยืนดีดซึง เป่าแคน สีซอ.. ;D
โอว์..บ่..อยากเว้า ;D..พ่อใหญ่ยัง อด DENG+DAO  บ่ได้.... ;D ฝรั่งรึจะรอด...ฮ่าฮ่า..
  .อันผู้สาวที่แต่งงานกันนั่นน่ะ.. ;D พ่อใหญ่คึดเห็นแล้ว..สยิว และ สยอง... ;D ;D
แบบนั่น..คือสิแหม่นสเปคของท่าน คนไทบ้าน ตั่วล่ะ... :th2: :th2:
..สาวไทยพ่อใหญ่กะเห็นมาหลายแล้ว..อยากพ้อ  ของนอก หว่าซั่นด๊อก... ;D
..มาเมืองไทยเถื่อนี้..อย่าลืมติดไม้ติดมือมาฝากพ่อใหญ่แหน่เดอ....
ผู้สาวฝาหรั่งนั่นนั่นน่ะ.. :hap3:บ่ได้ตัวเป็นๆ..กะเอา ฮูป พิเศษๆ ..มานำ.. ;D
พ่อใหญ่สิเอาไปฝาก เฒ่าหน้าวัด คนไทบ้าน ผู้คุม 4...เอิ้กกก... ;D

• ระดับ 5
  • *
Re: แสดงผลงานจากสวีเดน งานแต่งงานเล็กๆครū
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 08:04:55 น. »
เยี่ยมครับ....ว่างๆ หาเวลามาสุมหัวที่เมืองไทยบ้างเด้อ... :cheer: :cheer: :cheer:
อันนี้บ่พ้าดอยู่แล้วครับ :D ผมจะกลับเมืองไทย สงกานร์ปีหน้า2010  จั่งได๋ท่าน สปายเด้อ แมน..ท่านศินลปินหน้าวัด...ท่านคนไทบ้าน อีพ่อใหญ่หิน ;D และพี่น้องอีกหลายๆคนชาวextreme จังได๋ก็ต้องขอเชินทุกๆท่าน มาร่วมสนุกสนานกัน อยากเห็นฟีมือvsฟีมือไสกันที่ยะโสธรให้เป็นควัณหูควัณตาจักเถือแนเด่อครับเด่อ :happy: :happy: อยากทำความรู้จักแบบเป็นกันเอง :party2: :cheer: :beer: :cheer1:
 เคยไฟฝันอยากเห็นงานใหญ่ๆงานโชว์ของ Xtreme Party in Yasothan Songkrand Festival2010 ผมมาอยู่สวีเดนตั่งแต่อายุ8ขวบจนตอนนี้28แล้วครับ :hap5: บ่ได้กลับไปบ้านเกิดมา12ปีแล้วก็อยากมวนแบบลืมบ่ลงเลยหนาาาครับ :hap3: :hap5:
 กลับมาสวีเดนจะได้มีกำลังสู้ตอ :th2: :th2: :love2:

ขอให้ท่านผู้ใหญ่ในโครงการจัดงานได้พิทจารนาด้วยเทิดดดด สาาาถุ :love2: :love2:
 :thank1: :thank1: :thank1:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 08:13:44 น. โดย ลักกี้สตาร์มิวสิค »

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2009, 08:09:59 น. »
น้านนน... :th2: พ่อใหญ่ กะคึดมาตั้งโดน ตั้งนานแล้ว..ว่า..
แจ็ค..ต้องสามารถเฮ็ดให้ บักสีดา ต้องทึ่งในความสามารถของตนไทย.. :th2:
บ่ว่าจะเป็น Xterme karaoke  ยิ่งมี ท่าน ป่นพิน  ไปยืนดีดซึง เป่าแคน สีซอ.. ;D
โอว์..บ่..อยากเว้า ;D..พ่อใหญ่ยัง อด DENG+DAO  บ่ได้.... ;D ฝรั่งรึจะรอด...ฮ่าฮ่า..
  .อันผู้สาวที่แต่งงานกันนั่นน่ะ.. ;D พ่อใหญ่คึดเห็นแล้ว..สยิว และ สยอง... ;D ;D
แบบนั่น..คือสิแหม่นสเปคของท่าน คนไทบ้าน ตั่วล่ะ... :th2: :th2:
..สาวไทยพ่อใหญ่กะเห็นมาหลายแล้ว..อยากพ้อ  ของนอก หว่าซั่นด๊อก... ;D
..มาเมืองไทยเถื่อนี้..อย่าลืมติดไม้ติดมือมาฝากพ่อใหญ่แหน่เดอ....
ผู้สาวฝาหรั่งนั่นนั่นน่ะ.. :hap3:บ่ได้ตัวเป็นๆ..กะเอา ฮูป พิเศษๆ ..มานำ.. ;D
พ่อใหญ่สิเอาไปฝาก เฒ่าหน้าวัด คนไทบ้าน ผู้คุม 4...เอิ้กกก... ;D
ได้เลยครับพ่อใหญ่เดี๋ยวมีเสอร์ไพรซ์จากสวีเดนไปฟาก ;D ;)