ผู้เขียน หัวข้อ: ไมค์ลอยไว้ข้างนอกหรือในแร็คดี(ผู้ที่เข้ามาตอบขอให้งวดนี้ถูกหวยรวยๆๆทุกคน)  (อ่าน 6536 ครั้ง)

raysoundmark

• บุคคลทั่วไป
แบบนี้แม่นบ่     (ขายไมค์  แถมสายต่อเสาอากาศด้วยซิครับพี่เร  ไม่ต้องให้ไปหาซื้อเอง  :hap3: :hap3:)

(....)
รับทราบครับพ๊ม..ลูกพี่นพ..

ต่อไปจะจัดหามาจำหน่ายพวกเราคร๊าบบ..

:cheer1:

ออฟไลน์ รถแห่มิกซ์ออดิโอ

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 5DE484A8 ซื้อต่อจากชัยยุทธ ประนัดศรี
เสาเดิม น่าจะใช้ได้ 

อยากได้แค่ หัวแบบ BNC หรือจะแบบเขี้ยว และสาย lowloss เพื่อพ่วงจากท้ายเครื่องรับมาหาเสา

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
เสาเดิม น่าจะใช้ได้ 

อยากได้แค่ หัวแบบ BNC หรือจะแบบเขี้ยว และสาย lowloss เพื่อพ่วงจากท้ายเครื่องรับมาหาเสา
เสาเดิมครับ  ซื้อสายพ่วงมาต่อ   สายแท้ซื้อจากนัฐพงษ์  สามร้อยกว่าบาท

anantara

ของผมไว้ในแร็ค ระยะ 100 เมตร เสียงไม่มีหาย ชัดแจ่มตลอดงาน 6-8 ชั่วโมง สบายๆ

ออฟไลน์ chatchai123

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#9F61109D จากท่านอนันตชัย
ของผมไว้ในแร็ค ระยะ 100 เมตร เสียงไม่มีหาย ชัดแจ่มตลอดงาน 6-8 ชั่วโมง สบายๆ
ของยี้ห้อไรครับอยากเห็นรูป

anantara

ของยี้ห้อไรครับอยากเห็นรูป

ผมใช้ ชัวร์ UR4D ครับ ปิดบ้าน เข้าไปอยู่ในห้องน้ำ รีซีิฟเวอร์อยู่ข้างนอก ยัง ชัดแจ่ม อิอิ เปิดต่อเนื่อง 6-7 ชั่วโมง ถ่านยังไม่หมด สุดยอดดดด อิอิ