ผู้เขียน หัวข้อ: Hardlockโดนขโมยไปครับ  (อ่าน 1754 ครั้ง)

ออฟไลน์ Neonidas

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • 2315857F หนุ่มเมืองลำดวน
Hardlockโดนขโมยไปครับ
« เมื่อ: วันที่ 14 มกราคม 2020, 15:55:55 น. »
Hardlockโดนขโมยไปครับ พอดีเผิดบ้านคาราโอเกะแล้วมีมือดีถอดไป ตอนนี้ซื้อใหม่แล้วครับ แต่มีวิธีติดตามไหมครับว่ามีใครเอาไปใช้ไหม เผื่อผมจะแจ้งความ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Sumatethep

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 6E664E4B ซื้อจาก ชัยสแตมป์ ลำปาง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 14 มกราคม 2020, 16:37:09 น. »
 :58:
Hardlockมีหมายเลขรหัส ถ้าหัวขโมยนำมาเสียบใช้เองเงียบๆ ครูว่าใช้ได้แค่นั้นอย่างดีก็เล่นเท่าที่เราเคยซื้อเพลง EMK XMK  ไม่สามารถอัพเพิ่มได้แน่นอนเพราะเขาไม่รู้รหัสเข้าเว็บนี้เพื่อไปขอซื้อเพิ่ม

อีกอย่าง เขาเล่นsoundfontที่เราเคยซื้อไม่ได้ เพราะไม่มีรหัสsoundfontที่เราเก็บใช้เอง

ผู้ขายeXtreme Karaoke ช่วยให้คล้ายบัตรATMไดมั้ง คือระงับหรือยกเลิกรหัสHardlockนั้นได้กระมัง  อะไรๆทุกอย่างก็จบ

เรื่องจะไปติดตามหัวขโมยก็ไม่จำเป็นแล้วครับ   เก็บเงินซื้อใหม่ดีกว่า  :95:

ออฟไลน์ ลำดวนแดง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6D20986D 087-9574522 HL#จากท่านริมมูลน้อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 17 มกราคม 2020, 15:44:19 น. »
Hardlockโดนขโมยไปครับ พอดีเผิดบ้านคาราโอเกะแล้วมีมือดีถอดไป ตอนนี้ซื้อใหม่แล้วครับ แต่มีวิธีติดตามไหมครับว่ามีใครเอาไปใช้ไหม เผื่อผมจะแจ้งความ

ขอบคุณครับ
              ผมมีมือสองรุ่นเก่า สนใจมั้ยครับ ปล่อย 6500 มีเพลงEMK ปีที่ 1และ ปีที 2 มีเพลง XMK ปีที่1 / 2 / 8 และมีเพลง แพ๊คเก็ตอีก สิบกว่าชุด มีเพลงในกลุ่มที่ทำเพลงอัพถึงเดือนล่าสุดและซาวด์ฟร้อนของ อ.ป๋อง อ.เปี๊ยก อ.กล้วย และอีกหลายๆท่านที่ทำขาย เพลงXMKมีประมาณ 6300กว่าเพลง ท่านสามารถนำไปต่อยอดได้เลย